Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasichana wanaotaka kuolewa tu. Serious natafuta msichana wa kumuoa

Discussion in 'Love Connect' started by natafuta mchumba, Jul 10, 2012.

  1. n

    natafuta mchumba New Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NI KIJANA MWENYE UMRI WA MIAKA 27, MKRISTO, SIJAWAHI KUOA NA SINA MTOTO, SITUMII KILEVI CHOCHOTE NA NI MWAJIRIWA WA SERIKALI. HAKIKA NIPO SERIOUS NA NIMEAMUA KWA DHATI KABISA KUTOKA MOYONI MWANGU KUHUSU SWALA HILI ZITO. NIMEAMUA KUFUNGUA MOYO WANGU NA KUTAFUTA MWENZA WA MAISHA KWA AJILI YA KUANZISHA FAMILIA KAMA MKE NA MUME ENDAPO TUKIRIDHIANA. NAPENDA ZAIDI MSICHANA ALIYE SERIOUS PIA NA SWALA HILI NA SI VINGINEVYO KWANI SIPENDI KUPOTEZEANA MUDA. MTU NINAYEHITAJI ANGALAU AWE NA SIFA KAMA; UMRI ASIZIDI MIAKA 25, MKRISTO, AWE HAJAWAHI KUOLEWA NA ASIYE NA MTOTO, ASITUMIE KILEVI CHOCHOTE, UMBO LA KATI, MWEUPE AU MAJI YA KUNDE. NA ZAIDI NAPENDELEA MSICHANA ASIYE NA KAZI ILI AWEZE KUSIMAMIA MIRADI YETU NA PIA ILI IWE RAHISI KWAKE KUHAMIA HUKU NINAKOISHI MIMI LAKINI PIA KAMA NI MFANYAKAZI ISIWE PERMANENT CONTRACT KWANI ITAKUWA VIGUMU KUHAMA. KAMA WEWE NI MSICHANA ULIYE SERIOUS TUWASILIANE KWA 0767453153 au 0752539979 na 0656380928.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ningejitosa kwa sababu am jobless,ila umri baba yangu.....legeza kidogo tujitose....
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dude, kama kweli huko serious na kuoa usije hapa. Hapa kuna watu wa kila aina na si kila atakayekujibu is serious. Kama kweli you are that serious na kuoa tafuta mwenyewe na utapata lakini usibandike tangazo hapa. In short, you are cheating yourself!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mwaya kama umeshindwa mwenyewe kumpata,washirikishe ndugu zako,au wazee kule kijijini watakutafutia kimwana poa kabisaa:A S-baby:
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuoa swala zito????????????
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi watu wa kijijin unawaonaje jestina?????zama za leo hakuna kijiji useme utapata a calm gal,,,,,,,
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sijui y mnapaogopa hapa,me nimeoa wake wawil toka hapa,mmoja yupo chole analima mihogo,mwingine mang'ula analima mpunga
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanin umesema aende kijijn????
    Kama ungekua na kazi?????
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kijiji kipi unachokizungumzia mkuu?
     
  10. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maadamu umelete hoja jamvini ,naomba nikupe ushauri huu, ni muhimu sana....hakuna mke mzuri atakaye kufaa,kukusikiliza,kukushauri ,mwenye sifa zote,mjenzi wa nyumba yako,mkarimu,mwema mithili ya ester tunayemsikia ndani ya biblia kama huyu....mwombe mungu ndani ya miezi 6 tu kuhusu hamu yako juu ya kuwa na mke uone kama hatakujibu.ikiwezekanatoa sadaka ya shukurani juu ya hili ombi , bahati nzuri una kazi kwa hiyo hata sadaka hii haikushindi...hakika kwa imani utakuja niambia juu ya huu ushauri...mungu wetu ni mwaaminifu kuliko unavyofikiria na kuwaza,kitendo cha kutuandikia hapa ni mpango wa mungu... Chukua hatua uone.ahsante
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red ndo umejiondoa kabisaaaaaaaa
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Kila la heri kaka mkubwa... Mke mwema hutoka kwa Bwana... Muombe Mungu atakupa huenda yupo hapa ama mahali popote
     
  13. n

    nataka kuoa New Member

    #13
    Jan 24, 2013
    Joined: Jan 21, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ushauri. i will work on it.........................
     
  14. i

    imaney JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2013
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 1,022
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii tabia ya kuchangamkia mada za wanaotafuta wachumba za akina dada na sio kina kaka zife tafadhali lol
     
Loading...