Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa washabiki wa Kiefer Sutherland (Jackie Boure)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sifongo, Nov 12, 2011.

  1. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,059
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Nimeona wengi munamkubali sana jamaa ktk series ya 24hrs ambayo nadhani inatoka tena mwakani, lkn wakati mukiisubiri 24 tafuteni kitu hiki kingine cha jamaa nayo ni series inaitwa confession na jack ndie confessor mwenyewe, jamaa ni mkali wa action.Itafuteni mujionee wandugu.
     
  2. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuweka link ya ku-download yoo?
     
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    24 imeisha na Haitoki tena! We shabiki gani ambaye hujui kuandika jina la unaemshabikia? Anaitwa Jack Bauer kama jina la kisanii ndani ya 24.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    !!nimekusoma mkuu
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tafuteni movie yake inaitwa The Mirror,
     
  6. B

    Bayo Senior Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mirror 1, mana part 2 hayumo Jaack
     
  7. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    24 hours kama series haitoki tena
     
  8. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Moja kati ya ma-actor bora kabisa
     
  9. D

    Derimto JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani akili zangu hazitaki kukubali kama 24 imekwisha natamani kama ataindeleza hata kwa kuungaunga ilmradi tu tupate ladha ya huyu jamaa.
     
Loading...