Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasafiri wa ndege dar - na mwanza - nairobi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ze burner, Jul 17, 2011.

  1. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    habari njema kwa wasafiri wa ndege kwa safari nilizozitaja hapo juu. shirika la ndege la Precision
    Air limeanzisha safari za usiku kwa ruti nairobi, dar na mwanza. hivyo sasa unaweza kuendelea na shughuli zako mchana kutwa then usiku unaelekea unakokuhitaji.

    ratiba za ndege unaweza kufuatilia nikipata kamda nitawawekea msijali.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana Precision kwa kuanzisha safari za usiku
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Precision big up mpo juu
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna habari gani njema hapa? mimi nilifikiri wameshusha bei
     
  5. f

    fazili JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    umezoea vya cheee big up PA
     
  6. B

    Baikoko Senior Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afadhali
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hii ingefaa kwenye jukwaa la matangazo, anyway; ni habari njema.
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    a very good move. itakuwa nafuu sana kwetu sisi tutakiwao Mwanza asubuhi sana wa siku inayofuata. manake tunaweza fanya shughuli zetu dar mpaka mwisho wa siku na kuelekea airport tayari kuanza siku mwanza kesho yake! Safi sana PA. Vp mabasi nayo kwa nini yasiwe huru kusafiri usiku au mchana kwa kadiri ya mapenzi ya abiria?
     
Loading...