Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wapenzi..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Sep 7, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mrembo uko bar mchana wapata raha na mwandani wako(ambaye hamna hata mwaka ktk mapenzi).. unajckia kwenda maliwato kutabaruku.. wamuaga mwenzako, unanyanyuka na wageuka kuelekea chemba.. Ile kugeuka tu...jamaa yako anakupiga kofi la wowowo afu analiminya ki-namna ya mahaba..MBELE ZA WATU nawe ni mrembo mwenye staha zako!! mrembo...utafanyeje? kama wewe kdume ktk hali hyo wafanyiwa na barafu wako utafanyaje?
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :confused2::confused2:
     
  3. m

    madiya Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kidume bwana nitanyamaza na kumuamuru tuelekee home mimi ka mimi nitamshushia cosovooo hilo baada ya hapo achukue zake time maana ukimnyamazia na kumbakisha atakuchoma madoko huyo chunga sana wanawake huwa wanamajaribu sana ukilegea tu umeumia wangu
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    MADOKO:confused2::confused2::confused2:
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi kidume nitamjua kuwa kumbe anataka kumegwa huko....! Hivyo, nitamvumilia halafu baadaye nampatia chake na iwe mwisho...!
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:
     
Loading...