Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa tarab asilia

Discussion in 'Entertainment' started by Babylon, May 12, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na utafuta wimbo unoitwa ( HUNA MUAMANA MTU WA TAMAA)sina uhakika wa jina la muibaji inawezekana alikuwa Bakari bin Abeid kutoka ZANZIBAR
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wimbo huu umeimbwa na Ust. Bakar Bin Abeid wa zanzibar. Kuna wanamuziki wengine waliurejea ktk mordern kama Mukrim, lakini mm naona best ni ule Orijino kwa kwa kuwa muzeka wa vinanda umetulia.Wapi utaupata? lakini vizuri upate katika tape au cd, unaweza kwenda ALAKEIFAK Y2K, DARAJANI nimeona wanazo tape za Bakar Abeid na nyimbo nyingi za zamani au hata STZ kama una mtu mnafahamiana anaweza kukupatia.
     
Loading...