Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa tamthiliya

Discussion in 'Entertainment' started by kajukeg, Jul 27, 2010.

  1. kajukeg

    kajukeg Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wapenzi wa tamthiliya,

    naombeni mnijuze jamani tamthiliya ya impostara inayorushwa na Star Tv iliendelea vp jumapili? mana sikuangalia siku hiyo.

    vp sara(vanesa mpya) amemtambua ndugu yake lora? mana episode ya jmosi sara alitka lora amgeukie ili aione sura yake, did she manage to recognize her?
     
Loading...