Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa tamthiliya ya Shades of Sin!

Discussion in 'Entertainment' started by Makanyaga, May 25, 2010.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pretta is pretty crazy, mzuri sana kwa sura lakini IQ yake ni ndogo sana. Huyu na Appollo wote akili zao zimefanana. Jana kamfanyiam kitu kiaya sana Philip, something rarely forgivable!

    Mimi namfagilia sana Germana, hata Tony na Barbra; japo criminals lakini IQ zao ziko juu, huwezi kuwalinganishana na akina Appollo na Pretta. Combination ya Pretta na Appollo itakuja kuibua kitu kibaya sana kwenye mapenzi huko mbele.

    I also like Kaki, Mumschka na watoto wake crazy, Moa, Kika na wengineo. Pretta na Appollo are just confused comedians with very low IQs (of course nawasemea katika mchezo tu na sisemei katika hali halisi)
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na wewe IQ yako ina mgogoro ku bank on translated soap opera life :angry:
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Mimi nafurahishwa na Mamuska na vijana wake.
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe ru serious! How translated? Or translated in what sense! Wewe lazima utakuwa ni mtani wangu!
     
  5. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mi nawakubali wote ni waigizaji wa ukweli!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitu paco hb wa ukwee.....
     
  7. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Imesharudi tena wanaionyesha Channel Ten, kwa wale ambao huwa wanapenda kurudia rudia tamthilia, kazi kwenu!
     
Loading...