Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa soka ya Tanzania ( Simba na Yanga) tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Oct 28, 2012.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hiyo uliyotupa ni baada ya sare ya juzi ya 0-0.

    Shabiki huyo huyo alilia kwa uchungu baada ya kufungwa 3-0 na Azam mwaka jana hapa:

    YANGA & AZAM - HUU NI UZALENDO? - YouTube

    Na alilia tena kwa uchungu baada ya kufungwa 5-0 na Simba hapa:

    JE HUU NI UZALENDO ( www.shaffihdauda.com ) - YouTube

    Kuna haja ya kumsaidia shabiki huyu ikibidi aache kabisa kufuatilia soka, hasa Yanga ambayo haieleweki sana, muda wowote inaweza ikafungwa mabao mengi hata kama inakuwa na kikosi kizuri
     
Loading...