Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa movies...Weekend hii tafuteni Movie hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Sep 21, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Movie inaitwa SAFE

    Imechezwa na Jason Statham na kibinti kidogo cha kichina chenye uwezo mkubwa wa mahesabu na kumbukumbu. Ni action movie na kama kawaida ya Jason ni yule yule kama alivyo kwenye expendables, transporter, high voltage au the mechanic bila kusahau the Bank Job.

    You will never regret watching it
     
  2. K

    Konya JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu..clip za hii movie niliziona kwenye station moja ya habari hizi za kimataifa sina hakika sana ila nafikiri ilikuwa ni cnn, jamaa alikuwa anafanyiwa inteview..niliipenda ukizingatia uzuri wa huyu jamaa kwenye action japo sijaipata
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu the mechanic jamaa aliitendea haki ile movie si mchezo wacha nitafute na hiyo safe.
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah kali sana mkuu itafute maana nahisi inaweza kuwa inaingia mtaani karibuni, ingawa ukitafuta kwenye net utaipata maana mi nimeipata humu
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna maneno humo kwenye hiyo movie jamaa alipomuona akashangaa akamuuliza; The garbage collector! You just collect garbage. Jamaa akamwambia "No i don't collect, i Dispose them" Halafu akamuondoa vibaya
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mwenye link nzuri ya movie ya expendable 2 anipatie maana nimenunua dvd moja ya single inaonyesha kama vile imefanywa 1922, yani hata robo ya movie sikufika.
     
  7. K

    Konya JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ngoja niitafute hiyo pamoja na expendables 2 jamaa (stathan) is one of my best action film actor yuko vizuri sana
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamaa yuko vyema sana
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    SAFE viwango vingine kabisa...kidogo ifanane na TRANSPORTER.
    Nilipenda kuiangalia kwa kuwa Chinese inapanda basi kwenye scene za kichina ilikua poa tu.
     
  10. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hiyo kwenye red naipenda sana pale kwenye mashindano ya farasi.
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mkuu am on it M'Jr
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    It will help cherish your weekend
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Uliona pale alipomchukua yule dogo wa kirusi aliyekuwa anajifanya katili sana? Aliwavuruga in few seconds jamaa akwa mpoleee
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    dogo alipigwa na pumbuwazi jinsi wenzake walivyochezea shaba...robo ya muv kaspend kwenye buti
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ila dogo alikuwa na mkwara na ile lafudhi yake ya kirusi basi dah!
     
  16. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nishaiona...na hapa sasa naitazama..inno...muslim ambayo imeleta vurugu huko mashariki ya Kati.....
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    tehe..tehe..tehe...kweli hiyo kali mkuu...
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wont miss it..
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    shukrani mkuu ngoja niitafute juzi nilicheki ile the bourne Identity nayo nlipenda
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Imetoka Bourne nyingine ila sijaoiona, wachambuzi walikuwa wanaiponda kidogo wanasema haiko kama zile zilizopita,
    Bourne Identity
    Bourne Supremacy
    Bourne Ultimatum
     
Loading...