Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapendanao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madame B, Apr 10, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna gesti moja mitaa ya Kigogo,inaitwa L**O*WO GUEST HOUSE,chondechonde,ukiingia na mke wa mtu lazima wakati wa tendo azimie,nasisitiza akiwa MKE WA MTU TU! Haijalishi kama ana tatizo la kuzimia au la,ila ukienda na mwanamke ambae hayupo ndani ya ndoa,mambo shwari.
    Meneja wake amekiri kuwa tangu mwaka uanze hawapati wateja cozes ikiwa hiyohiyo,ila hata yeye anashangaa kwanini au wamewatupia "Vi-Ndumba"?
    Angalizo: "MTU MMBEA SI MUONGO,BALI ANAFIKISHA UJUMBE BILA KUAMBIWA NA MWENYEWE"
    Mwisho wa kunukuu.
     
  2. p

    paulyne Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo iko powa ili uaminifu uwepo i wish pote pange kuwa hivyo
     
  3. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikajaribu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, natamani nipate mtu nikatest kama atazimia.

    Anayezimia ni mwanamke? Au mwanamme? Au wote?
     
  5. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    twenzetu Konny..
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Rejea heading,Anayezima ni MUKE YA MUTU,he! Unataka ku-test zali nini?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Twende bwana, wasitutishe hawa.

    Kuzimia ndo nini?

     
  8. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    eti?? Watu waoga! Amekufa Kanumba sembuse kuzimia? Una rubber?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nina rubber band elfu moja, zitafaa??

     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ila sio siri katika pitapita zangu kwenye posti zako mleta mada nimeprove kwamba we mbea balaaa! duh!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    kigogo?
    wa kigogo wamekusikia.....
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wameshazimia wangapi ?, unajua wabongo tunapenda kukimbilia imani za kichawi wakati huenda kuna a viable explanation..

    huenda vyumba vyao vinamatatizo either ya hewa au jambo lolote ambalo linawa-affect watu, hio ya kwamba ni wake za watu ndio wanazimia nina uhakika waenda guest wengi ni wake za watu hivyo wakizimia kumi kwa mwaka probability itakuwa kwamba tisa ni wake za watu..

    Waambie jamaa wachunguze vyumba vyao na waache fikra za karne ya juzi
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    We PetCash unasemaje,me mmbea?
    Ntakuwa sileti mada ohoo!
    Lakini sishangai pengine wewe akina "MArioo" so unakwepa mada kiaina,
    Na subiri mwenyewe akukute umevimba na mkewe,utafahamu kwa nini mtu akiwa anavaa C**PI lazima akate kiuno.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kwa hiyo we mmbeya??
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo chacha!
     
Loading...