Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapendanao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madame B, Apr 10, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna gesti moja mitaa ya huku Kigogo,inaitwa L**O*WO GUEST HOUSE,chondechonde,ukiingia na mke wa mtu lazima wakati wa tendo azimie,nasisitiza akiwa MKE WA MTU TU! Haijalishi kama ana tatizo la kuzimia au la,ila ukienda na mwanamke ambae hayupo ndani ya ndoa,mambo shwari.
    Meneja wake amekiri kuwa tangu mwaka uanze hawapati wateja cozes ikiwa hiyohiyo,ila hata yeye anashangaa kwanini au wamewatupia "Vi-Ndumba"?
    Angalizo: "MTU MMBEA SI MUONGO,BALI ANAFIKISHA UJUMBE BILA KUAMBIWA NA MWENYEWE"
    Mwisho wa kunukuu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Damn! I need time to ruminate over this...
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu, tutashindilia seemu nyengine awashida awa wetu tu, this yr ni kuchapa tu kwenda mbeleeeeeeee
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhh???ngoja nipite.
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    SIMAMA!! Upite uende wapi? Ngoja usachiwe kama uko na jimama la mtu upewe doctor wa kwenda nae chumbani.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh,mke wa mtu tuuu mume wa mtu ni sawa? mbona mambo!
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Naogopa kuchangia, nitaonekana mzinzi...............LOL
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Funguka tu mdingi wangu,
    Si utasingizia ilikua ni enzi azko za ujana lol!
     
Loading...