Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wapenda maendeleo Kutoka Jimbo la Busega (CHADEMA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bukutonaga, Apr 25, 2012.

  1. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu wana JF!

    Napenda kuanzisha uzi huu kwa ajili ya kutengeneza system yetu mapema ni vizuri tukijuana ili kuweza kutengeneza system iliyoiva kama mnavyojua Jimbo letu lina challenge nyingi,Hivyo nimeona tuanze kutafutana ili kujua tuna vijana/wana Busega wangapi wenye mapenzi na chama.

    Ni vizuri tukija na kitu kwa ajili ya kwenda sasa kwa wazee/wazazi na ndugu zetu ili jimbo letu tuliendeleze kama tunavyojua ukitaja maendeleo ktk nchi lazima uangalie pia kama CDM ipo maeneo unayotoka hapo tunaweza kutoka,Mimi napatikana Mwanza mjini na ni Eng. ktk mambo ya IT so as the time goes on tutakuwa na email ya wana-busega kila mtu atakuwa ana Post views zake kule.

    Nawakilisha!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Umefanya vizuri lakini kwa sababu hii ni cyber space si ajabu watu wasikuamini sana labda ungeenda busega na kufanya inventory ya wapenzi wa maendeleo ya busega kwa chama kipi
     
  3. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aksante kwa hilo ila kutokana na shughuli zangu huwa nafika jimboni kila mwezi mara 2 nimejaribu vijijini na hata Centre kubwa kama Ramadi,Nyashimo,Badugu,Nyaluhande na Nyangili kote watu wanaitaka CDM so na sisi ambao hatupo busega ni vizuri tukiwa na Mikutano yetu kupitia mtandao kama JF na kwingineko tuakawakilisha mawazo yetu juu ya hili.

    Mwamko jimboni ni mkubwa sana!
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu panua wigo hadi Bariadi tuwe wengi.
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tupo wengi sana mkaka!!!!!
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jimbo haliwakilishwi kwa kibofya(keyboard)nenda field acha hizo
     
  7. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wa RULAYU,JISESA,SANGA,RUKALANGWA,IGEGU,MWAMONDI,NGUNGA A+B,MWAMAGIGISI,MKULA,MWAMWENGE,MALILI,MALANGALE,SHIGALA,NG'WANIGA,RWANGWE,GININIGA,MIZWALE,MWAMAGULU,NYASHIMO NA NYAMIKOMA wote wameshapata kweli hii elimu ya uraia?.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anzeni harakati mapema, fungueni matawi katika kila eneo la jimbo la busega.
    Yupo mpuuzi moja alipigwa chini kwenye kura ya maoni 2010 Masunga Chegeni, tukadhani angepeperusha bendera, kumbe alikuwa mnafiki. Kuweni makini naye.
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila siku mambo mazuri huanzia jikoni hapa ni mahali pazuri sana pa kupika mambo na ndiyo maana watu mnachangia,ktk huu uzi mimi nataka wana-Busega ili tutengeneze kijiji.
     
  10. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aksante Mungi kwa tahadhali ni kweli tunatakiwa kuwa makini sana na watu hasa wanaofata upepo na jua jimbo linataka mtu mwenye hoja na uchungu kwa wananchi wale kweli kunatia hasira sana ukifika kule.So tuamke ili jimbo tulipatie mtu makini.
     
  11. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa maeneo uliyo yataja mkuu baadhi hatujayafikia maeneo haya najua ni potential sana kama sanga,Rukalangwa,Mwamagigisi,Gininiga ni kama kiasi tu ila mwamagulu siyo pagumu mm natokea Nyaluhande so mwamagulu ni pazuri sana.Mpango wangu ni kupeleka viongozi wa ki-mkoa na kitaifa ktk baadhi ya maeneo na wabunge ili tukafungue matawi kule so tushirikiane mapema tu kupeana details za maeneo yetu.
     
  12. M

    MOSSAD JACOB Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mbona nampango wa kwenda pambana na bwana mapesa .mwezi wa 9 tutakuwa tunafanya uzinduzi wa nguvu ya umma.
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tujipangeni mapema maana naona Magu yetu hatuna maendeleo tangu kipindi cha Erenest Nyanda until now tunajivuta tu majimbo yenye wasomi wengi wakila ina lakini maendeleo ni chini kabisa naomba tujipange maana hata mimi kweli ninauchungu na wilaya yangu japo niko mbali kimasomo lakini kwa msaada wowote utakao hitajika tutasaidiana il tu cdm iweze kuyatwaa hayo majimbo Magu mjini,busega, bariadi magharibi na mashariki tutakuwa tumeunganika na meatu. tuko pamoja mkuu nawatakieni kila la kheri.
     
  14. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanaweja nakushukuru sana kikubwa mimi nta create email yetu afu ntawapatia members ambao tupo serious na hili password ili wote tuimiliki zinatakiwa fikra pevu b4 mda hauja enda sana.
     
  15. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aksante kwa wote mliochangia katika uzi huu
     
  16. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama unampango huo ni vizuri. Najua bwana mapesa aliomba achaguliwe kwa mara ya mwisho sidhani kama atagombea tena. Lakini saa nyingine siasa ni tamu anaweza akataka tena.

    Jiandae sana maana wanyantuzu wa kule wametekwa sana na huyu jamaa kwa kutumia mbina. Sijui strategy gani inabidi uitumie. Nadhani inabidi utumie vijana zaidi wa maeneo hayo Na hasa kuhamasisha wajiandikishe kwa wingi.

    Mimi ninaona jimbo la chenge ndo rahisi kulichukua kama tutapata mgombea machachari maana wanyantunzu wanapenda mtu mwenye viijembe na mwenye uwezo jukwaani.

    Chadema watafute mgombea mzuri bariadi watamvua chenge na hata mapesa kwa urahisi sana. Chenge ni rahisi sana kumng'oa ila mapesa kunakaugumu kwa sababu ni jamaa anaweza sana vijembe majukwaani na wanyantuzu wanapenda sana hivyo vitu.

    kila la kheri mkuu!
     
  17. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekupata, Maeneo ya Nyashimo na Nyanh'anga pale mwamko ni mkubwa sana, wanhitaji starter up.
     
  18. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hasa nyang'hanga pale itakuwa safi sana mkuu
     
  19. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    My plan ni kwamba kabla mwaka huu haujaisha nitaweka kambi kwa miezi kadhaa jimboni Busega kwa lengo la kueneza elimu ya URAIA na M4C. Nilimwamini sana Dr Kamani lakini nimebaini kwamba hataweza kuwakomboa wanabusega kwasababu mazingira aliyonayo ndani ya ccm hayam-support kuleta ukombozi wa kweli.
     
Loading...