Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wapenda 4WD jumbe hauwawii

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Jun 27, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaopenda kanyaga twende mambo ndo haya .............................................
     

    Attached Files:

  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jumba tu hilo hamna lolote kitu potabo
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Hiyo nayo kali.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ukubwa wa mbuyu si wingi wa mbao kaka...ukiukata mbuyu manyuzi matupu...lakini msonobari bwana hatari kwa mbao
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  6. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ukubwa wa pua siyo wingi wa makamasi,inawezekana kabisa akawa hajiwezi kiaina
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii turbo ni too much. Bila staili ya namba 7 sidhani kama utafika Ikulu!
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako wa aina hii kifo cha mende ndo saizi yao manake vitumbua vyao huwa vimeshiba balaa, cha msingi hakikisha unampanua bila kujali kama anaumia au la!
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanasema waswahili kuwa "ukubwa wa puto kiboko yake mwiba"
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ukitukanwa na mtoto BASI ujue KATUMWA
    NA BABA YAKE...
     
  11. B

    Bateko Senior Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du, hiyo iko vizuri but seems jamaa hatachukua 5min atakuwa keshamtua
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    But sexy!!!!!!!!!!!
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kiboko ya boflo kikombe cha chai.
     
Loading...