Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanyeji wa mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by viane, Jul 20, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada sehemu ya maduka wanayouza vitu original kama leci wig, gundi ya leci wing na saloon nzuri pia naomba kujuzwa maduka ya nguo za kike. Asanteni.
     
  2. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    maduka ya mtaa wa uhuru hasa karibu na Delux club kuna hizo saluni na maduka ya bidhaa unazotaka, pia jirani na shule ya pamba sec kuna saloon pia. Wenyeji watakuja kukusaidia zaidi
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    vitu original kama "wig" ili wig lionekane kam nywele za kweli, sasa hapa original sijuhi ni nini?
     
  4. M

    Magana Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kututania bwana piga 0784 64 18 48 utaelekezwa.
    Wewe mbona unapenda masikhala sana? Maduka yako mengi tu mbona?
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bora ungekaa kimya. Umetoka lini Mwanza ndugu yangu, sababu hiyo unayoita Delux Club sasa ni Kanisa, Maeneo ya Shule ya Pamba sec kupata saloon ni kazi sana.
     
  6. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yes kwa ushauri uliopewa nina hakika utapata nguo,wig, na kupendeza! Je hutaki kujua maeneo ya "Outing" nikusaidie?
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, ina maana atakaa ndani tu baada ya kupendeza?Nina imani atazingatia ushauri wako.
     
  8. v

    viane Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gold crest casino,,,, lunch nilikua pizeria dinner nitapata nyumban hotel
     
Loading...