Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake

Discussion in 'Love Connect' started by BUMIJA, Mar 21, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Habari wanawake wa kibongo,imekua nikituma nyuzi kumsaka mrembo humu nakatishwa tamaa na wanaume kua nimepotea,ila naamini sijapotea kina dada warembo.mimi nina miaka 27 na napenda kua na mwanamke ambaye ni mweupe na awe na hips za kiaina ama black amerika,awe na age kuanzia 20hadi27.Nikimpata namuahidi penzi la dhati na nitakua tayari kwa lolote jema.me ni mrefu,baunsa kiaina,nina kilo98.awasiline na mimi kwa pm.Asanteni warembo.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Good luck.......
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    so whats your suggestion,
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    i want a girl,to bless me with her beauty,i call her lover and she call me hus band,life start some where
     
  5. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    karibu mpenzi nikupe joto la dhati
     
  6. M

    Mashoo2 Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be careful kuna hips za kichina ndugu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hizo kilo ndugu, nani atakubeba?
     
Loading...