Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake walioolewa wanatoka nje ya ndo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kalou, Jul 14, 2012.

  1. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Habari za wakati huu,
    naomba kwa dhati tuzungumzie suala hili,wote wanaume kwa wanawake...kwa nini wanawake wanatoka nje ya ndoa,?sisemi kuwa wanaume hawatoki nje ya ndoa,ila hata ukiangalia thread nyingi za humu jamvini,nyingi ni za wanaume wanaokuwa na uhusiano na wanawake walio kwenye ndoa,..kwa vyovyote vile kuna tatizo hapo.,na ndipo nataka tuongelee,hivi wanaume walio kwenye ndoa wana matatizo gani,au hao wanawake wanamatatizo gani mpaka watoke nje ya ndoa.?
    mimi nawajua wadada watano walioolewa na wana mahusiano nje ya ndoa..na najua humu jamvini mko wengi wenye mifano,
    na tujadili.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Sababu za watu kutoka nje ya ndoa sio universal. Kila atokaye huwa ana sababu zake.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    1. Just because they can.
    2. Wanapokuwa ignored by waume zao na admired by other men.
    3. Wanapokuwa cheated.
    4. Wanapotafuta kitu au nafasi.
    5. Wasipotoshelezwa kingono na waume zao.

    Hizi ni possible sababu ninazodhani kwanini wanawake hucheat!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    revenge,baada ya kusikia mume ana kismall house....
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Na wale wanawake wanaocheat kwanza?
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    utamu ndo chanzo.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hao sijui,hio nimejiongelea mie kwa nini nacheat,i guess msome Kaunga...amekupa majibu tofauti....:redface::redface:
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Alaaa! Kumbe wewe ni cheater? Mi nataka kucheat na wewe, unasemaje?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kizuri kula na mwenzio
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Right on points big sisy...........


    7. Dharau
    8. Vipigo
    9. Kutosikilizwa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nikicheat simlaumu mtu yeyote kanisababisha, ni mie mwenyewe nimejisababisha.

    Uaminifu ni imani kama imani zingine, ni aidha ni muumini au siyo.

    Kwa nini uruhusu mtu uliyekutana naye ukiwa na meno 32 afute yooote uliofundishwa tangu mtoto au akufanye ufanye usichotaka kufanya.

    Hizo sababu zote ni 'scapegoat' tu
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi sidhubutu kabisa naona kama namdhakilisha mume wangu na je akigundua mi ntamwangaliaje na niliapa kuwa mwaminifu kwake?pia yeye is so faithful kila mmja wetu anahofu asiwe chanzo cha mafarakano,istoshe hakuna ambacho hakipati au sijipati ,japokuwa labda sio vile alivyo au nilivyotarajia ila kwakuwa mungu alipenda tuwe pamoja tumneridhika sanaaaaaaaaa.asante mtoa mada.nashauri kuridhika na kile upatacho toka kwa mpenzio unaweza kucheat ukakuta huko ndo hovyoooo ukajutaaaaa.
     
  13. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mwanamke mtaani kwetu anamiliki kasaloon ana mume dereva tax mwanamke anataka mambo makubwa kuliko kipato chao anakaa kichochoroni hapa hata pa kugeuza gari anataka lunch five star hotel atapata wapi zaidi ya kujiuza nje akapata kakijana kakichuna sasa amemuacha huyo kaka na ujinga wake anakula vumbi na alizoea range rover kumbe ametembea na mwanamke mwenye mkosi tena jimama halina umri mbali na mama yake mzazi. familia ya kijana ni tabu tu

    umenikumbusha hii story hapo pia utapata jibu tamaaa mbaya
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na ukute mume wake hana uwezo kifedha na anatokea mwanaume ambae anaweza kukidhi mahitaji ya mwanamke kifedha
     
  15. siralola

    siralola Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada nzuri lkn mm sijui nini kinasababisha labda ni hulka yao.
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    10. kutomuogopa Mungu (amri ya sita usizini)
     
  17. m

    mtufulani Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama mume hatumii, hataki au hafanyi utundu wa kula EXPRESS YOURSELF wakati mie nishazoea!
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ya kweli hayo mtufulani..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ningefurahi zaidi kama ningejua ID yako unayotumia siku zote na sio hii,maana hainiingii akilini kuwa wewe toka ujiunge 2009 mpaka leo una posts 77 tu..!!Duh...!!!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kongosho
    Hizo nilizotaja hapo juu na wengine wakaongezzea ni vitu vinavyopelekea mtu kucheat, na maamuzi ya kucheat bado yakabaki ya mchitaji mwenyewe.

    Hata wewe unavyooamua mwenyewe u must have a reason hata kama mume hajainflunce, say umekutana be mtu unayemuadmire au vipi; na ndio maana no 1. nikasema 'just because they can' u can add 'n they want'.

    Mtoa mada was wondering why do women cheat; ninajua there is 101 reasons na inategemea na mtu na makuzi, jinsi anavyo value uaminifu/kiapo na hofu yake ya Mungu kufikia uamuzi wa kucheat hata akiwa kwenye mazingira niliyoyataja hapo juu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...