Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake walio kwenye ndoa na mahusiano please ufafanuzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bornagain, Oct 1, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini mara zote mwizi wa mume wa mtu ndiye hulaumiwa,lakini mwanaume huyo anayemwacha mkewe ndani na kwenda nyumba ndogo halaumiwi kwa kiwango kile anacholaumiwa mwanamke? Utakuta mke wa huyo mwanaume anamwinda huyo nyumba ndogo utasikia nitamchinja, sijui atanitambua, sijui nitamfanyizia kama vile ndiye alikwenda kumwita huyo mwanaume wakati mwanaume huyo ndiye alimfuata na kumtongoza na labda kumdanganya kwa hadithi nyingi kuwa sina mke na blablaa kibao? Kwa nini mwanamke asimkalishe kwanza mume wake amuulize kisa gani kilichomfanya mpaka atembee nje ya ndoa kuliko kuanza kukwaruzana na nyumba mabibi wa nje wa mume wake?
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mwizi wa mume wa mtu atalaumiwa iwapo anafahamu kabisa kuwa huyo mwanaume ni mume wa mtu, yani wewe bornagain unajua kabisa Mr.X na mwanamama T ni wanandoa, then Mr.X anakuja kwako kukutongoza, ukikubali basi wewe ndo ulaumiwe! mbaya zaidi unakuwa watu ni majirani au hata friends mnasalitiana kwa mtindo huo.

    Iwapo Mr.X atamtongoza mwanamke ambae hajui kuwa huyo ni mume wa mtu basi hapo mwanamke hana makosa ila huyo mwanaume ndo anatakiwa alaumiwe, na ndio maana wanawake mnatakiwa kuwa na subira pindi mnaposikia au kuhisi kwa waume zenu wana nyumba ndogo na mfanye uchunguzi mahususi kijua ukweli.
     
  3. L

    Laaziz Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sihangaiki na mwanamke anaetembea na mumewangu, nitadili na mumewangu tu kwanini katoka nje ya ndoa then nitaangalia sababu atakayoitoa ndio nitaamua kusamehe au kubwaga manyanga potelea mbali!
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama ujinga ni fahari jaribu uone,...
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Walimweusi wewe ni mume wa mtu, najua lkn nimekupenda. Pamoja nakukupenda sijakutongoza, wewe umevutiwa nami, nami nimefuata moyo wangu pamoja na kuwa najua sintaweza kukumiliki 100%.

    Sasa kosa langu mimi ni UJINGA wa kukubali kuwa spare tyle, lkn sidhani kama kosa kufuata moyo wangu 'if to love is wrong, then l don't want to be right'. Nani mwenye uwezo wa kuuzuia moyo unapopenda, hasa pale yule umpendaye naye anataka? I am just trying to think in a line ya huyo mdada (other woman). A big fool; nakubali, mkosaji sidhani kwa mtazamo wake. "Alivyokupenda wewe ndivyo alivyonipenda", hiyo no phrase maarufu itumiwayo na wadada 'wezi wa waume za watu'.

    Mwenye kosa kubwa ni wewe, ambaye umemsaliti mkeo, umevunja kiapo ulichoapa mbele ya kadamnasi.
     
  6. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Delila alimdanganya Samsoni.... Mwanamke siku zote anauwezo wa kumkataa mwanaume. Women hold the power and the right to say NO.
     
Loading...