Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanawake tuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Aug 25, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Najaribu kujiuliza hivi kama wewe ni mke, girlfriend au hata nyumba ndogo wa mmoja wa hao wanaolisukuma gari la Jairo, ungejisikiaje pindi ulipoiona hii picha kwenye vyombo vya habari ukitegemea asubuhi na mapema mpenzi wako alikuaga kwa mabusu makali kuwa anakwenda kazini?

    [​IMG]

    Hawa wanasukuma gari ya mbunge wa Chadema Mh Chiku Abwao
    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    lol.........
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nini Boss..? sorry EMT nimepita tu
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    lol nini? Wee ni mwanamke? Unanitia wasiwasi. :)
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mkuu heshima mbele....
    umeshasema kwa wanwake tu...
    ulitaka niseme nini zaidi ya kucheka?
    we huoni hao watu wanaosukuma hilo gari wanavunja mbavu pia???
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni EMT halafu kwa wanawake tu....
    Chabo kdg 2
     
  7. f

    furahi JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    I dont know how I would define my man. Coward?!!! Dah hata sijui.. Disgusting!!!!!!!!!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lmao... I will be back after a short break... I think i deserve it.... Khaa!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naona midume imevamia!
    Kama ni mimi nampiga kibuti huyo mume/boyfriend/buzi na kuhakikisha nampata huyo Jairo/jangiri LOL!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    funny
    i believe huyo jairo atakuwa anawalamba baadhi ya wake za hao wanaosukuma gari lake...
    na hii comment yako hii....ime confirmed what i believe.....
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele Mkuu. Yea, men pushing a car from the back. Kama vile wanasema Ari mpya, Nguvu Ppya na Kazi mpya only anayesukumwa kusimamishwa. Akirudi watamsukuma tena?
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nashindwa concetrate na swali... for akili yangu imehamia mengine kabisa...
    for instance huyo jamaa wa tatu from the left... hajavaa soksi au macho yangu??
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ukizingatia akirudi kazini anasema amechoka hawezi kukutimizia ile ahadi aliyokupa asubuhi.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mkuu sio kila anaevaa sruali ni mwanaume....

    wazungu wanasema kuna men
    na kuna men's men.....
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani hata amevaa viatu?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Asante...
     
  17. f

    furahi JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyo atakuwa dereva.. Si unawajua kwa kujipendekeza?
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Frankly speaking it is disgusting; mume wangu kumsukuma mwanamume mwenzake! Hukawii kufikiria kuwa anashikishwa ukuta! Lazima apate ban ya untumba ya at least 3 moons
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Viatu kavaa bana...

    Back to topic...
    Sema tu ningechukia kua gari ni la Jairo for nina hasira na the guy..
    ila genuinely speaking a guy ambae ana adjust tokana na mazingira
    naona he is the best... Sio mwanaume mzima gari lipo bovu hapo
    linatakiwa kusukumwa.. unaleta pose za kike... Gari inatakiwa kua
    pushed him as a guy is supposed to be part of the team...
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama gari ilizimika si anasukwa kuutia kasi? Mi sijaelewa naomba The Boss anieleweshe labda nitaelewa (lol)
     
Loading...