Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanawake tuu please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jul 11, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1---umeamua kutupia kinguo chako cha kimtego....then unakutana na mwanaume ambae huwa anakumendea na wewe humtaki kabisa kabisa...daaah anakufaidi tu bure kukuangalia mpuuzi huyo----unafanyeje?
    2...una shost kila siku anakupiga mizinga..ya pesa.. mara pochi ,mara viatu ...kila kitu akija kwako anatamani anajisevia...
    3....huna muda na mapenzi.ingawaje moyo unatamani ..upo busy full day...unafanyeje?
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sitaki wala sina mashost,wala rafiki wa karibi sana wa hodihodi ,nina kikundi cha mtaani watanifaa wakati wa dhiki na raha,kimapenzi nina pakugeukia,hahahah smile haya bana kazi kwako
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ooooooops! Nimekosea mlango lakini nimeona ganda tu sikuona ndizi...acha nigeuze nilikotoka....
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli marafiki wa kike balaa.... ananifanya buzi lake jamani?..hapo kwa mapenzi heri yako nivea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh kumbe wewe mwanamke?
     
  6. phina

    phina JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1)namkata bonge la jicho!!msonyoooo.....mpaka ye mwenyewe anaogopa!tena watu kama hao macho yao yanachefua jinsi anavokuangalia kwa tamaa-udenda ukimdondoka!go to hell..
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani anakeraje? unatamani kujificha na gunia
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    marafiki wa kike nuksi tupu sitaki wala kuwasikia huyo huyo ndio atakuibia mumeo ,ndio atakuchonganisha,ndio atapeleka siri zako mtaani hayi sitaki kabisa usumbufu MY FAMILY IS MY BEST HONORABLE FRIENDS THEY NEVER HESITATE ME ,napenda sana ,kwanini niliamua haya maisha :nilikuwa na rafiki yangu kipenzi sana na alikuwa anajua little of my secrets siku mja tukatofautiana alinitukan na matusi yalibase to my secrets she has ,sikumtukana ila nilimwambia thanks kwakunisaidia kumalizia recomendation na concluusion ya research yangu toka hapo siongei na mwanamke yyte maneno mawili na nikikushtukia niko radhi nikufukuze kwangu,akabaki mmja hiviakawa anangangana kujua kwangu ilhali binafsi sijamkaribisha kwangu nikampa black and white tukabaki normal frends,thats is my life stayle dont try at home mimi naweza wewe inawezekana usiweze.
     
  9. phina

    phina JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2)dawa ya mwanamke kama huyo..haumpi chance ya kulala wala kubadilisha nguo kwako!kama ndo ushosti bora uishe..yani mie nijipindishe mgongo kununua vitu vyangu afu yeye ajisevie tu kama tulikuwa wote nlivokuwa natafuta hizo pesa!tena mtu kama huyo mbaya kama nini..anaweza akakuingilia hata kwa my sweet wako!
    tena wanakujaga na nia ya kuchukua nguo alafu wakati wa kuomba anajifanya it was an emergency..vyangu vyangu..vyako vyako..ikitaka ushosti udumu!!
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lizzy....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. phina

    phina JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ya tatu mbona simple..men dont mind to be sex toys!!as long as wewe unajua unachotaka jitaftie wa kujipatia mambo..akijifanya kuleta commitments piga chini..on to the next one!!you are a woman babu..power to you!!
     
  13. phina

    phina JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wallah! vile..me nahisi kuna siku ntamkwarua mtu macho!!God help me
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    AAAAAAaaaaaa Smile nitake radhi tafadhali....si ndio maana nimekuambia nimekosa mlango nikakuta nshaingia ndani nikaone niwape hi nilowakuta nikatimua mbio na sikuchangia??? Nasubiri kuombwa radhi kabla sijaenda mahakamani....
     
  15. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    a e i o u.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli my mjini hapa...kuna watu mapepe kweli..unatoka nae anaagiza miller sijui nini wakati mwenyewe unakunywa maji tu..shame
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh yaani unajuta umevaa kimtego kwa nini? loh mibazazi bana...kwangua
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ukweli unaujua mwenyewe bana
     
  19. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sasa we ulitupia kumtega nani bibie si watu kama yeye
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    @yummy ebu nipe tips za number tatu?
     
Loading...