Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake tu

Discussion in 'Love Connect' started by Vumbi, Jun 5, 2012.

  1. V

    Vumbi Senior Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba mniwie radhi kwa wawe ambao nitawakwaza.

    Natafuta mwanamke wa kuzaa nae mtoto mmoja au wawili, asiwe na umri wa zaidi ya miaka 38. Tafadhali kama unahitaji hilo naomba uni-PM. Sababu za hitaji langu na jinsi ya kutunza watoto/mtoto tutafahamishana baada ya kupata PM yako. Pia taarifa zangu binafsi tutajulishana baada ya kupata PM yako.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Safari Njema!!
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    All the best
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    matokeo yako ya fomu foo na fomu six yalikuwaje?

    Ulikuwa bundi au msuli kitanda?
    Sitaki kuharibu mbegu ya ukoo.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hapo ka red nadhani itakuwa spelling mistake.... navokujua matak.o kwako siyo ishu kabisa.

    Hujambo lakini? Hebu mPM mshkaji afu unambie ana moto gani? Kuna mabaamedi pale fyatanga kila siku wananiomba niwazalishe...:glasses-nerdy:
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, naona hajibu PM, au zamu yangu ya kujibiwa bado haijafika.

    Anataka kugawa mbegu bila kujinadi kama ana sifa za kutosha kugawa mbegu hizo.

     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Anachezeya JF? Ngoja midume yenye ID na avatar za kike yaingie PM. Siku wanapanga kukutana atakiona cha moto atakapokutana na mabaunsa yanayopenda wanaume wenzao. Huyu Dave huyu.... mi napenda sana huyu Cameroon. Ameleta heshima sana huyu...:confused2:
     
  8. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    naona hutaki bongolala
     
  9. V

    Vumbi Senior Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yeyote aliye ni-PM nitamjibu kila mmoja kwa wakati wake.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hutaki kuoa unataka kuzaa tu!mkeo ameshindwa kazi??BTW nipm Cv yako bila kusahau amount uliyo nayo bank!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dey go carry demslevs

    Afu hajasema mabo ya muhimu kama financial statement, magonjwa ya kurith kama gono na sifilis.

     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    all the best, mradi usikimbie majukumu ya kulea......
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh eeeh bana eeeeeh sidhani kama wewe ni mzima , "huna ngoma kweli" hivi mwanamke wa kuzaa naye anatafutwa hivi mmmh
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    all da best
     
  15. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe Kweli vumbi.
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna dada humu humu kaja na thread 'SIHITAJI KUOLEWA....', yeye anataka mtu wa kuzaa nae tu watoto wawili, na umri pia unaruhusu.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa vile unatubaguwa sichangii kitu hata kama namjuwa mtu unayemtafuta!
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    u stil contradicting me ms/mr kongosho.
     
  19. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anza wewe kuni pm basi 
     
Loading...