Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Oct 21, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Najua siku za karibuni mada ya wasaidizi wa nyumbani zimekua nyingi,lakini swali hili litaweza kujaribu kuona namna wanandoa wanavyotazamaHebu fikiri umeolewa,wewe ni muajiriwa pamoja na mumeo nae ni mwajiriwa halafu mumeo anakuuliza tutafute msaidizi hapa nyumbani,nawe ukakubali halafu akakuuliza tutafute wa jinsia gani?Utachagua wa jinsia ipi na kwanini?
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!!!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh kumbe ni kwa wadada tuu ngoja niondoke faster
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mi nasubiri majibu Mkuu Ei.....
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    njoo huku tusubiri majibu bro
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Susy umenikumbusha lol nimeshtuka kidogo avatar yako
     
  7. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tumezoea wasichana kwa kazi za ndani na wavulana kwa kazi za nje mara nyingi labda km mr ni kimeo ndio inakuwa tofauti..
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hujambo weye? mmmhh nini?
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole swty!!

    mzima ww lkn? unaendeleaje? mc u so much!!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    So jibu ni lipi?
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nishachapa mwendoa aise baada ya kuona haya mambo sio yangu kabisa
     
  12. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Niko poa my gal...mic u much tooo.pamoja mamy
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Usichape lapa kabisa chungulia hata dirishani tu!
     
  14. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ntachagua wa kike sababu sitapata tabu sana kumfundisha vile napendelea mapishi yawe ,usafi nk wa kiume inakuwaga ngumu kidogo pengine hadi uchukue likizo lol...
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Nachungulia nikiona ngumi nakuja kuamulia
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kama una wasiwasi unatafuta wa kuja na kuondoka.
    Binafsi naprefer kuishi bila..sio kwa wasiwasi ila kwasababu I can manage myself.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kama mtu anaishi na mumewe kama partner hana haja ya Mfanyakazi pale tu mkioana... Maana mpo wachache (yaani wawili) ni rahisi saana kumangae... Chakula ni cha the whole week kinanunuliwa weekend, usafi kama kufua & kunyosha, mazingira ndani na nje ni siku moja ya weekend, Kupika ukijimanange kikubwa uwe na Microwave yasaidia saana.

    Kimbembe kinakuja kama mnaishi na familia zaidi... yaani iwe mtoto/watoto wa ndugu... Mfanya kazi ni inevitable... Tena wa kike...
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Mie niliogopa nikanyofoa comment yangu baada ya kuvaa mawani yangu na kuona ilipaswa kujibiwa na wanawake tu, mbona naona wanaume nao wamo humu?
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Lakini AshaDii, mpaka wanandoa wafikie kuulizana Jinsia, kweli hakuna walakini hapo............... kwa nini iuliziwe jinsia in the first place?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ukitaka kuenda beyond kweli... but ukiichukulia simply ni kawaida maana ni waze helpers wako wa kike na kiume pia...
     
Loading...