Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake tu Tafadhali!

Discussion in 'Love Connect' started by hukuru, May 7, 2012.

  1. h

    hukuru New Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari! mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 26, dini ni muislamu, elimu Shahada (degree), ni muajiriwa. Nimeoona ni muda muafaka wa kumtafuta mwenzangu nitakayepanga nae maisha. awe na umri wa kuanzia miaka 18-25, elimu kuanzia form vi na kuendelea, urefu wa wastani. mwenye nia ya kweli ani pm. Thanks!
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    Elimu sawa, urefu tumeuona sawa, mbona hujataja mshahara?
     
  3. h

    hukuru New Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zaidi ya hapo ni pm
     
Loading...