Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanawake tu: Plz naomba tips za Urembo.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lady G, Jul 3, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello warembo wa jf, mambo zenu niaje?

    Jamani wadada nauliza makeup gani nzuri kwa kwa mtu mwenye ngozi nyeusi? Msaada please, naomba akina King'asti, AshaDii, Kongosho, Mrembo by Nature, madame x, Madame B na wengine wote mnipatie ushauri...... Najua na nina imani wadada wa humu ni warembo mbaya.

    Hebu ka ushauri jamani. Mwaah to you all.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi sio mwanamke nimefungua kuona unauliza nini. Najuta kuingia cha kike.........
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi na hicho kilemba changu unadhani mie ni mrembo?

    Anyway, naskia Mac ni nzuri, ila sasa ujue kuchagua itayoendana na rangi ya ngozi yako.
    Situmii sana make up coz siendani nazo, nikitumia nakuwa fake sana.

    But naona marafiki zangu wanatumia Mac.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    topic closed
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Huo ni wivu tu Erickb52.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Hapo umenoa my dear. Mie ni mrembo asilia, I don't wear make up unless I'm getting married (nisha-wear makeup mara sita tu in my life time,lol).

    Ngoja aje wifi yangu AshaDii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa
    Ngoja yuwafungulie Jukwaa la WAMAMA

    Mwambie na Lady G niko humu kumuwakilisha wife amebanwa kidogo so asishangae niko na Kongosho tunajadili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mbona huwa unaniiga?
    Sababu sivai make up basi na wewe huvai?

     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh,me suala la urembo lilinipita kushoto,nshapaka make up once nlipokuwa nasimamia haruc flan. huwa napaka lotion tu mwilin,usoni sipak chochote make uso wangu una mafuta ajabu! ngoja warembo waje. . .
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Lady G.
    Kwanza ngozi yako ni Kavu au Ina mafuta?
    Kama ni Face&Neck Tumia MacPowder au Nelly'K Foundation,
    Coz hazichagui type ya ngozi.

    Vipodozi hv ni Made ya Paris na NY.
    Vipo Pale AshNAm'COSMETICS M.City@Sh75,000/=
    Ila be Aware coz vimejaa Mtaani kwa Sh 3500/=!!
    Ila kama upo Mkoani cjui tafanyaje.
     
  11. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yap,mac is the bewst. but awe makin fake zipo kibao asije kumbana nazo then asipate matokeo anayotaka.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Nimekuja hapa kwa ajili yako charminglady.... kukushauri achana na ma makeups fanya mazoezi. Sawa eh?

    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehe mazoezi haya lazma afe mtu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Watu bwana kama hamna majibu ya alichouliza mwenzenu si mkae kimya tu. Lady G me mwaya natumia foundation ya dror na poda inaitwa guerlain terracotta, ngozi yangu ni nyeusi na ya mafuta.....zipo namba tofauti kulingana na ngozi yake mamii. bei ya dror ni 125,000/= na hyo terracotta ni kaka 90,000/=, before nilikuwa ssipaki chochote coz vipodozi vyote vilikuwa havikai kwa ngozi yangu, ila hizi ni nzuri sana na zinanifanya niwe na muonekano mzuuuuri. Sijui kama kwa tanzania utapata original, mie huwa ninaagiza nje (UK).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora ww mara sita, mie mara moja siku ya ndoa yangu, napenda kubaki nilivyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Am always natural... wala situmii make up yoyote!!!!!!!! babu langu la ukweeeeeeeee
     
  17. j

    jackline patrick New Member

    #17
    Jul 30, 2014
    Joined: Jul 30, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urembo muhimu Mamy c unajua kila mdada anatk kuw n mwnekano mzur
     
  18. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2014
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lishe bora (sio unapika mboga na nusu karoti na hoho afu unasema umepata virutubisho)
    matunda kibao
    maji megi
    acha pombe (well...................)
    fanya zoez kidogo
    usipigwe sana na jua
    vipodoz vitakuja malizia tuuuu maana ngozi tayari itakuwa na nuru asilia
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2014
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Usisahau na kunywa maji ya kutosha.
     
  20. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2014
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimeandika hapo mamitooo...........ila labda sikuiandika vizuri 'maji mengi' hehehe unawez ajiuliza maji gani?!?!?
    asante kwa msisitizo
     
Loading...