Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake tu (NO guys pls!)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amoeba, Sep 18, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Jamani, nimejaribu kufikiria hili, nimefikiria sana mpaka nikaogopa.

    Hivi ingekuwaje kama kila uume unapoingia kwenye uke Mungu anakutoboa na sindano, baadhi si wa ngeshakuwa kama neti ya mbu?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh toba!!
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umekuwa mwanamke siku hizi?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo aliye andika kwani ni mwanamke?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    tukivishe gauni eeeh.umeambiwa ladies tu na wewe umo tu
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umevuka mipaka
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ? - natumaini weekend uanza namna hii hapa Bongo - ?
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Samahani kaka fidels!hAYA libeneke liendelee
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nikisema mm naonekana sio, umeona jibu nililo pata hapo juu?
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    wewe unajua content ya kila moja?...na kama umefungua zote wewe ni shemale? kwa maana imeandikwa ladies only lakini mnachungulia tu-CURIOSITY AU? USIKUTE WATU WANAPIGA CHABO UKAJIUNGA KUMBE NI......WAKO! TEH TEH! Mada tumeiacha, ingekuwaje kam ndy full kutoboana? du! mungu angepata shida kwa wengine pakutoboa hamna!!
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi writtings za ladies only or men only DO NOT stop me from entering! ungefanya iwe password protected entry kama ulikuwa una madhumuni ya kuzuia gender fulani. Whether i am a shemale or watever else you like, i will leave it to ur imagination (maana it seems inawaza mambo ya ajabu kweli)!!
     
  13. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Mi nina swali kwa wale ambao hawapendi 'kujiswafi'.utamkuta binti anapitisha siku mbili haendi kuoga! sasa ukupitie karibu yako au umwombe akusuke nywele kwa ule mkao wa kusukwa jamaniii hiyo harufu itakayo toka hapo ni balaa. sasa nauliza hivi jamani hatukufundishwa kuwa wasafi muda wote au ni makusudi kwa wenye tabia hizo??at the same time labda uko na mzee na unataka akunyonye huko hivi inawezekana jamani? hivi wenye tabia kama hizi wanaishije na wanaume wao!!!??
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du!!!!! We acha tu unaweza kutamani kumfukuza chumbani.Samahani kwa kuingia choo cha kike. Kwa kweli hakuna kitu kinachokera kama hiyo harufu. Nimelazimika kuacha kugonga nje kutokana na hofu ya kukutana na demu anayetoa harufu. Unakuta demu bomba lakini ukiingiza katikati ya mapaja utanamani kukimbia.
     
Loading...