Kwa wanawake na wasichana pia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nw eca, Jan 13, 2014.

  1. nw eca

    nw eca Member

    #1
    Jan 13, 2014
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukulia ya kwamba wewe ni mama wa watoto 5, mtoto wako wa 1 yupo chuo na wa mwisho hata kuongea bado, na unampenda mumeo(mmefunga ndoa). Cku moja ukaja kugundua ya kwamba mumeo miaka 16 iliyopita alitoka nje na mtoto aliepatikana yupo mpaka sasa hv pamoja na mamae.
    Je, utakua hatua gan dhid ya mumeo ukiangalia miaka ya nyuma uliangaika sana juu ya mumeo. Hebu toa maon yako ungekuwa wewe ndio mama ungefanya nn, kumuacha mumeo au? Mwaga manyanga yako hapa
     
  2. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,853
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yaliyokukuta
     
  3. kibella24

    kibella24 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2014
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 675
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitanda hakizai haramu. maisha hayana budi kuendelea!
     
  4. nw eca

    nw eca Member

    #4
    Jan 13, 2014
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibella kama kitanda hakizai haramu nani ni haramu, na nn kifanyike
     
  5. miss wa kinyaru

    miss wa kinyaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2014
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kwa upande wangu hilo wala haliwezi kuniumiza kichwa, mama wa watoto 5 na mwanangu yuko chuo bado nihangaike na kitu kidogo kama hicho, ingekuwa kwamba ndo kwanza tunataka kuoana hapo ningesugua kichwa. kubali kilichotokea acha maisha yaendelee.
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2014
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ndogo hiyo usihangaike nalo endeleeni kuishi kwa amani...mshauri amlete mtoto
     
  7. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 7,440
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Wala hata usiumize kichwa,samehe na maisha yaende,kwani hubby bado ana date na huyo mwanamke? kama sivyo endelea na ndoa yako,pia usiwe katili kwa huyo mtoto wacha ahudumiwe kama hao wa kwako,
     
  8. Heaven Sent

    Heaven Sent JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2014
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 6,658
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 113
    Kama mumeo anakujali na anawatunza vizuri watoto wako, yan everything is ok, kwa nin uhangaike na huyo mtoto. Kwa nin issue ya miaka 16 iliyopita ije ikuletee mifarakano kwenye ndoa yako.

    Kama issue ya mtoto inakusumbua sana, jaribu kum-consult mumeo ujue inakuwaje kuhusu huyo mtoto wa nje. All in all we endelea tu kutunza watoto wako bana

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  9. inspector laddy

    inspector laddy JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2014
    Joined: Jan 5, 2014
    Messages: 768
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maumivu yake sasa,inategemea moyo wa mtu!
     
  10. badiebey

    badiebey JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2014
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 5,577
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 63
    Poleeh,cha msingi mume atoe matunzo yako na watoto,we si ndo legal wife??...achana na hao wa nje
     
  11. Sisy2

    Sisy2 Senior Member

    #11
    Jan 13, 2014
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumuacha ha itasaidia,inabidi kukubali matokeo ili maisha yaendelee.ila lazima umchimbe mkwara na kwa ville atakuwa ana hatia itasaidia kumbana.pole kwa changamoto.jipe moyo
     
  12. Two ten

    Two ten JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2014
    Joined: Aug 26, 2013
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ningefanya kama sijaskia vile... naendelea zangu na maisha...
    pressure za nini mama, watoto wa5 alaf uanze kujipa stress!!
    maisha yenyew yakwap siku hiz!!
     
  13. m

    mages New Member

    #13
    Jan 13, 2014
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itabid tu uendelee nae ukizingatia mna watoto . hata ukikimbia unakuwa umemkaribisha uyo wa nje karibu. ni kumkarisha chin na una koromea bac.
     
  14. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 22,523
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 38
    Ni mbaya sana upo na mumeo au mpenzi wako halaf anazaa njee,,afadhali awe na mtoto kabla ya mahusiano yenu,anewei kosa la kwanza waweza msameheee
     
  15. C

    Cyan6 JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2014
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 4,558
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku naye akijagundua moja
    kati ya hao watoto wa 5 sio wake itakuwaje? Utataka akufukuze au akuache? Chukua hatua mama! Samehe mara 7 Sabin!
     
  16. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2014
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4,349
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    naona mleta mada ana chembe za ukatili. maana kama vile kachukia huyo mto kuwa hai na anaishi na mama yake.
     
  17. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 7,440
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Unajua binadamu tunapenda kila kitu kiende tunavyotaka sisi jambo ambalo ni gumu kutokea..mimi na wewe hatujui sababu ya huyo baba kutoka nje kwa mechi za mchangani,pengine hakutegemea huyo mtoto angetokea..
    Ameshazaliwa ana miaka 16 hakuna haja ya kufanya ukatili hata kidogo,
     
  18. serio

    serio JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 4,751
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    There you go again.. Perfect App imewashinda, sasa mmehamia Telexfree....
    Anzisha thread yake basi, not on someone' thread..
     

Share This Page