Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake: Kipi bora dhidi ya chenzak kati ya UKE na PESA?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 13, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naanza kwa angalizo kwamba habari hii haikulengwa kwa wanawake wote katika ujumla wao, bali kwa wale maalumu waliojikita ktk tasnia ya kuuza miili yao, iwe kwa kujikimu au kwa tamaa tu ya "pepo la ngono".
    Aidha nimefanya yakinifu upembuzi na nikashindwa kuelewa vema kua ni kipi bora kwa walengwa hawa, kwani wanauza rasilimali uke kwa malengo ya kupata pesa!.
    Ambapo wanunuzi wanatumia rasilimali pesa kununua uke!.
    Vinginevyo kama uke ni valiable ama permanent fixed asset, then perishable, portable e.c.t ni kwa vipi basi tusingekua tunashuhudia baadhi ya wakati walengwa wanakua donors kwa wanaume ambao ni refugees ama wanaume waliokua ktk mazingira magumu kama vile wafungwa wakawa wanaenda kuwapa huduma ya ngono bure (hospitality). Kwa kua hilo ni gumu kwao kulifanya ndiyo kusema bidhaa hii itaendelea kua biashara "nipe nikupe" je? Ni kwa vipi basi wasiwe na mpango maalumu wa kuitunza bidhaa "valiable" isitumike kibiashara kwa ajili ya kuepuka depreceation?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama pesa ingekua sio muhimu wengi wangeshaacha.Isn't that obvious?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Muhimu ni makande
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Cyo feni yangu hapa! Nimepita tu!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umelenga nini hapa mkuu kama sio uzalilishaji tu?? Kunya anye kuku tu, akinya bata kaharisha sio? Kuna wanaume kazi yao kuuza tigo kwa mashefa, wanalala wanaamka na pampas hadi wengine walishakuwa functionless, ebu jaribu kuwauliza hilo swali lako!!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaahaha . . . kakondoo bana.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ASANTE! Lizzy
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HATA hao uwasemao maudhui ya dhamira yangu yanaweza kabisa kuwagusa kwa sababu zilezile za wanaouza "a nearest Tigo's neighbour"
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Narudia tena, huo ni udhalilishaji kabisa na sijui akili yako ilikuwa inawaza nini wakati unacompose hayo maneno uliyoandika! Wanauza uke, eti waende wakagawe bure........kweli?? Sio ustaarab kwa mtu mwenye akili timamu kama wewe!
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Uke ndio unaomfanya binadamu awe mwanamke. Pesa inamsaidia kuendesha maisha yake.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :tongue::tongue::tongue::tongue::tongue:
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Honestly, ebu angalia hiyo lugha iliyotumika hapo kama sio dharau ni nini?? Mara permanent fixed, perishable, sijui portable, mara kwa nini wasitoe bure kama alivosema yeye hospitality........what is this mama mchungaji kama sio kudhalilisha watu?! Anaposema wanunuzi wa rasilimali uke, inamaana wanakibandua na kuondoka nacho?? Mbona kiungo chao wanachokipeleka kwa wauzaji kakistahi, au ndo kusema wao wana akili sana wanapokuwa wanapeleka hizo ndude zao?? Makusudi gani haya...........
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wafugwa wasiokuwa na pesa maisha yao yanaendeshwa je?
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kapipi na Kwa mwenye akili timamu kama wewe usingejibu unavyovijibu! Si vema sana kukurupuka kujibu ambacho hujakielewa! Thread imeanza na "hint" hadidu rejea kwamba inawalenga watu wa kada ipi katika jamii, hivyo wale wanaouza uke wao wanajidhalilisha wenyewe au mimi/jamii ndiyo inawa'critises? Au nimekugusa katika tasnia yako? If it's too sorry!
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thamani ya kitu ni kwa mtu na kama mtu asipoona tahamani ya hicho kitu huwezi kumwelewesha na akaelewa ... na kama mtu kaona ndio njia mbadala ya kukidhi tamaa au maazimio yake haiajalishi inatumikaje maana anaweza kuwa anaitumia kama kaishika mkononi
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh ! we kijana maneno gani hayo unayoandika.....?
     
  17. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tehe heee..yote majibu pigia mstari
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sina shida sana na ujumbe wako, tatizo ni lugha/maneno ulotumia.......... HAYAFAI. Sorry na wewe kama ni vizuri, even if kipipi is doing that business, still ur language haileti picha nzuri hata kwa wale wasiojiuza!!! Naomba tu nikutaarifu kuwa sijakurupuka na hiyo defensive mechanism uloitumia nimeipata vizuri sana, haijalishi umelenga tasnia yangu but one thing I'll rely on is CHECK NA LUGHA yako hata kama umelenga kada ipi!!!
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kapipi ndugu yangu unachonihuzunisha ni kwamba utetezi wako una 100% elements kuonesha kuwatetea wafanyao biashara hiyo wako sahihi! "business as usual" Therefor wasiguswe,wasionywe! Hapo ndiyo sikuelewi!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah......mbona waniharibia jina weye?? Mwanzoni nilidhani umeteleza tu, kumbe ndo unavoniita? Anyways..........nisome vizuri utanielewa tu! Wewe lugha ulotumia hapo inakubiriki, au unabisha kwa sababu umetumia muda wako kuandika??
     
Loading...