Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanawake ambao hawajaolewa na 'waliotendwa' tu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 7, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Chukulia kuwa wewe ni miongoni mwa wanawake 'waliotendwa' tena kwa sana tu na zaidi ya mwanaume mmoja. Sasa una hamu sana ya kumpata mwanaume mwenye sifa na matendo uyapendayo na yakupayo raha kamili ya mapenzi. Hauko tayari kumkosa coz ikitokea hivyo hutapata mwingine na hutoolewa milele.

    Kwamba imewekwa sheria ili uweze kumpata huyo 'man of your dream' lazima kwanza wale wote waliokutenda waangamizwe na kupotea duniani-yaani wafe-kwa kuoba Mungu atekeleze hilo naye atalifanya na kukupatia mwanaume wa ndoto yako. Kwa kuwa amependa kuwa na huyo mtu, nawe uko tayari kutimiza hilo sharti ili umpate.

    Hebu niambie kutoka moyoni mwako. Unadhani utakapoamua kuomba/kutimiza hilo sharti, hivi ni wanaume wangapi wataangamia/watpoteza maisha yao pindi utakapomaliza sala yako? Kuwa wazi tu kutaja idadi halisi ya watakaopoteza maisha. Wajumuishe hata wale wa primary na sekondari.

    Nawasubiria hapa hapa!
     
  2. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mungu ninayemjua mm hapendi hafuraii kufa kwake mwenye dhambi ila anafurahi wakitubu na kuacha njia zao mbaya...isitoshe hao waliokutendaga wewe sahizi wamekuwa wenzi bora kwa watu wao ..ulikuwa utoto tu wamekuwa wameacha...
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Wee ndyoko leo umekuwaje, Mungu hapendi visasi na ameagiza tusilipize, ok hata kama alinitenda mimi maybe kwa mtu mwingine amekuwa ni bora so sina sababu ya kumuombea afe, amenitenda na bado maisha yameendelea kwa upande wangu na kwake pia.
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Humu mnapenda kuwasakama kina mama? Nikuulize wewe uliepost hii thread. Umeshatendwa na wangapi na umeshawatenda wangapi? Hebu wataje hapa kwa idadi yao, anzia primary.
    Naswitch User
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na wanamme je?
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watakufa ishrini na sita.enhe?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,207
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    Mbona hamjibu swali mnaleta sababu kibao?
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    na yule nanilii wa paleee..wapi pale..!!?? umemuhesabu..!!??
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mawe wasibo'taige?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    aisee, si itakuwa used sana hii maneno, duuuuuuuu!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mbona hata huyo "dream man" nae atakufa.Yani hamna atakaebaki.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahaha...
     
  13. B

    Baikoko Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...Huwa haina shombo wala makombo...
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaani kuombea watu wafe kwa sababu kidume kingine kitakuja, unadhani ni simple eeh? Eti wafe......wewe??? Labda wajibu kwa kuassume aiseee.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa! Nilijua tu ndyoko hauko serious, na hapa unataka kuwachora tu watu!! Lol.......unamwambia mwenzako used sana, je yako ingekuwa ni sabuni ya kipande, hivi ingeshabaki size gani vile (kama sio kuisha kabisa)?
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    usishangae mkuu, wapo ambao wanaotamani jamaa waliowatenda nao wageuke jinsia yao ili waone ubaya wa hiyo kitu kutendwa! tena unaambiwa live........acha tu ndo maana nadhani wapo ambao wanaombea uvute kamba sema tu ni soo kutamka kavukavu...
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kweli eeeeeeeh!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hawezi kufa bwana. si ukishaomba ndo wampata lakini baadya ya 'watesi' wako kuwa wamevuta kamba! taja basi idadi ambayo unadhani watavuta kamba the moment you get your 'dream man'.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kutimiza tu hilo sharti ni dhahiri kua hayo Mapenzi ulopata, utayopata sio genuine.... Love forever is about giving and receiving... Kujali na kumpenda mwanadamu mwenzio Like never before... Ikumbukwe kua sio Kila aliyekutenda alidhamiria... Haya mambo hayana kabisa formulae, huwezi jua alokutenda nini kilimsukuma, nini kilisababisha na wewe ulotendwa ni nini hasa madhaifu yako mpaka utendwe...

    Na mpaka you admit fulani alinitenda, ina maana in other words "I Loved that Mana Like no one else but he was not Grateful" Hivo basi kama waweza taka yule ambae in one way or another kakukomaza kimapenzi na kujua nani bora zaidi (from exprience) aangamie... Kitu gani kitafanya huyo wa sasa in the future usitake aaangamie? Mapenzi hayaeendeshwi kwa visasi... The best way ni kujifunza toka huko kutendwa na kusema... Yes that Man made me Grow up in a woman ambae anajitambua - atleast i give him credit for that.

    BTW Ndyoko sio kwamba sijaolewa... NO, I have a rite kuchangia for nishawahi tendwa... But still I appreciate that man for as much as aliniumiza... I am a better person in some way because of him. I don't love him wala sitaki aweze niguse... BUT i don't want him dead... He at the end of the day is just human.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuuuuuu! Bonge la darasa, mweeeee! Completely buffered and flat on my belly. Usiku mwema shangazi!
     
Loading...