Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanavyuo tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by XOXOQY, Feb 7, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je wewe ni mwanafunzi wa chuo na ungependa kuungana na wenzako katika kubadilishana mawazo basi usisite kufungua site hii iwe kwenye simu au pc EDUCHAT.WAPKA.MOBI
     
Loading...