Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa WANAUME

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASHADA, Jul 21, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaume, Hivi inakuwaje, inapotokea msichana anapokutokea akakuomba namba kwa sababu za kimsingi, (MASUALA YA KAZI, BIASHARA, ETC.) baadaye anaanza kukutext msg za ajabu ajabu. Baada ya muda mfupi unakuta wako kibao wanaokutext msg ambazo kwa kweli huelewi, mwishowe anakutamkia anakupenda, and lastly unakuta wako kama 20 au 30 kila moja anakutamkia kuwa anakupenda. Ukweli unataka umpate mmoja sasa hapo utafanyaje? af Wote wazuri. Vigezo gani vitumike kuchagua?
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajichanganya....hueleweki hata unachouliza..kwa nini hamjipangi kabla ya ku'post' thread...????
     
  3. reuby

    reuby Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kuna tatizo la kupata sms 20 hata 30, after all maisha ni kujaribu. kama hutaki wengine wanataka.
     
  4. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe ndo unawakeaza manake unaendeleza mijadala nje ya mada husika kama ni kazi iwe kazi na kama ni vinginevyo basi na kieleweke.wewe unamaanisha kisa unatusumbua ninisasa?
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pitia wote then utajua nani anafaa
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo unapiga wote kwanza halafu unajichagulia aliyekurusha roho vizuri
     
  7. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    Sasa sabubu za msingi ni zipi hapo. Kwa hiyo wote ishirini uliwapa namba zako za simu? ni biashara gani hiyo na wasichana wote ishirini? Au unauza ma hause girl? au una taka kufungua danguro? Wote wazuri? ndo maana ukawapa n0 zako, wewe si ulisema kibiashara?, sasa sisi tukusaidie vipi hapa? namba si umewapa mwenyewe? Haya fanyeni basi hiyo biashara.
    acha kutuzuga hapa, biashara na mapenzi wapi na wapi.
     
  8. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uzuri hapa unamaanisha nini? Unamaana wote wana vigezo vizuri tena sawa? Kama ni hivyo chezesha bahati na sibu uondoke na mmoja ua kama dini yako inakuruhusu, shindisha wanne.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Badirisha namba!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ahahahaah!! Hii ndio suluhisho..
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiyo haijanitokea. So sina experience
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio bure huyu atakuwa mwalimu wa tuisheni anayewazengea wanafunzi wake,muuza mahausigeli,kuwadi,anafanya kazi saluni ya kike,anauza mitumba/viatu vya kike,anapaka rangi kucha,anachaji simu au mchuuzi sokoni.
     
  13. N

    Nako'z Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala lipo hv;- Kama kweli mwanamke anakupenda atajitahidi akwambie ana kwa ana na kama ni muoga bac atakutumia sms ya kukuelezea hisia zake na baadae atakutaka uonane nae ili kukuweka wazi vigezo alivyotumia kukupenda. Kama yeye anaishia kukutumia sms tu hyo anakutamani na huenda kuna kitu anakitaka kwako na co mapenzi. Ukiona hvyo muite uonane nae akwambie kwa mdomo wake huku unamwangalia, wa ukweli utamjua tu kulingana na facial expression yke.
     
  14. N

    Nako'z Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala lipo hv;- Kama kweli mwanamke anakupenda atajitahidi akwambie ana kwa ana na kama ni muoga bac atakutumia sms ya kukuelezea hisia zake na baadae atakutaka uonane nae ili kukuweka wazi vigezo alivyotumia kukupenda. Kama yeye anaishia kukutumia sms tu hyo anakutamani na huenda kuna kitu anakitaka kwako na co mapenzi. Ukiona hvyo muite uonane nae akwambie kwa mdomo wake huku unamwangalia, wa ukweli utamjua tu kulingana na facial expression yke.
     
  15. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote 20 kwa pamoja hawawezi tuma sms za mapenzi,,,labda wanafahamiana wote ndo wanaamua kukuchezea,,,,,au wanadhani co rizk
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ungefupisha hoja..ungesema mwenzenu nimetokewa na wadada wengi sasa nichague yup na kwa vgezo vip....

    lakin isije kuwa ao mademu wanaokuomba namba unakutana nao baa....
     
Loading...