Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa WANAUME

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASHADA, Jul 21, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaume, Hivi inakuwaje, inapotokea msichana anapokutokea akakuomba namba kwa sababu za kimsingi, (MASUALA YA KAZI, BIASHARA, ETC.) baadaye anaanza kukutext msg za ajabu ajabu. Baada ya muda mfupi unakuta wako kibao wanaokutext msg ambazo kwa kweli huelewi, mwishowe anakutamkia anakupenda, and lastly unakuta wako kama 20 au 30 kila moja anakutamkia kuwa anakupenda. Ukweli unataka umpate mmoja sasa hapo utafanyaje? af Wote wazuri. Vigezo gani vitumike kuchagua?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa bado,..namba umpe mtu mmoja halafu text zaid ya watu 20,.......how come
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Kwamba huyo mwanaume ana-forward namba yako kwa men kibao? Lakini si umesema lengo lako ni biashara, hakuna ubaya kufanya biashara na wanaume kibao. Ila mistari ya mwisho umechanganya mada!!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Anakuwa ame-foward namba yako kwa marafiki zake wenye biashara au kazi unayohitaji.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kha................ushaliwa weye! Hakuna wa kukpenda hapo.............wote wanakutamani ama wanatamani ulichonacho kwa kukutamkia hivyo wanajua utakuwa karibu nao.................lakini inashangaaza inakuwaje uendeleze maongezi na mtu usiye na interest naye?
     
Loading...