Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume wenye ndevu

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Aug 27, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Tafadhali kama wewe si mwanaume au ni mwanaume usiye kuwa na ndevu hii haikuhusu..

    Nilikuwa naongea na daktari mmoja katika hospitali moja kubwa sana katika nchi niloyokwenda kutembea..chonde chode tafadhali kama unatumia dawa ya kupaka kuzuia ndevu zisiweze kuwahi kuota ni kwamba dawa hizo zinaleta cancer ya ngozi na kama ulikuwa unampango wa kutumia tafadhari usifanye hivyo na kama unatumia acha mara moja ...

    MESSAGE DELIVERED..
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mi nimeshatumia dawa ya kimasai na hazioti.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa sisi wenye ndevu zetu inatuhusu nini,maana ulivyokuwa specific nikahisi kuna jambo sie wenye ndevu unataka kutuhabarisha,kumbeeeee!!!
     
  4. B

    Baseba Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidie dawa ya kimasai plz.
     
  5. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hii inawahusu wanaopenda kunyoa ndevu kama soldiers wa Tz na wengine wanaonyoa ndevu.Mimi na wenzangu wote tunaopenda kufunga ndevu kama Mr.fulani ambaye ni wakili maarufu wa huko Dodoma ambaye pia ni mtumishi wa Mungu haituhusu.
     
  6. M

    MORIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha mizaha..hili si jambo la kupuuzwa..tafakari nenda ocean road hutajibu hivi tena
    <br />
    <br />
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hizi dawa zipo kweli au wamasai wanazingua watu tu!
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,940
    Trophy Points: 280
    Sasa unanyoa ndevu na unataka zisiote tena? We unafanya kazi gani! Au ndio kazi za kutaka uonekane bado mdogo! au mzuri kama mtoto wa kike?
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kama hii topic ni kwa wanaume tu mbone kuna mademu nao wanandevu utawasaidiaje mkulu?
     
  10. G

    GEOMO Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Mkuu binafsi nimekuelewa. Je vipi hizi dawa za kunyolea ndevu? Mfano magic , nk zikoje nazo?
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu tupe maelezo ya kutosha Gama. Ya kimasai haiwezi leta kansa.
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kwa nini mwanaume azue ndefu kuota !!! :A S 109: dah! sipati picha dume zima kidevu utafikiri Goti la mtoto mchanga!
     
  13. K

    Kababi Senior Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2habarishe kuhusu magic kaka.
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tutajie hiyo dawa ili hii thread isikae kiudaku udaku!
     
  15. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    jamani mbona nyie watu mnapenda kuji-edit namna hiyo? Yani unadhani mungu alokuumba akakupa na hayo madevu kakosea?
     
  16. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....wasi wasi wangu ni kwamba unaweza kuzuia ndevu zisiote then hizo nywele zikajikusanya ukaota mkia.....
     
  17. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Jamani kwa sasa siangaiki na madawa..niemnunua mashine yangu ..siku nikijikia tu ...nakwangua tu utasikia ..palalalalalalala......chaajabu..sitoki mipele wa la ngozi kuwa ngumi na wala siweki powder wa kupakaa spirit..nikimaliza nasafisha na na toulo ya maji ya uvuguvugu kwa mbali...Kama unaweza kumudu kuwa na mchine yako binafsi itakuwa powa..usikubali kushare na mtu yoyote niyako peke yako.na usikubali kutumia machine feki kwani huwa na tabia ya kuchemka na kuwa ya moto hivyo kunauwezako wa kukuunguza au kukukata ngozi.au kuchoma choma ngozi yako..
     
  18. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haaa! Hii dawa naona hata mi inanifaa mana nimeshachoka na hii mindefu yani nikinyoa haipiti hata wiki tayari mindefu inafurika uso mzima hautamaniki. Please mkuu naomba unielekeze wapi naweza kupata dawa hiyo.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani wasio na ndevu inawahusu zaidi kuloiko wenye ndevu
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hbu niwahi kunyoa
     
Loading...