Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume wasiopenda kuchunwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR. ABLE, Aug 4, 2012.

  1. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kutokana na ugumu wa maisha na ukame wa hali ya juu ktk vipima joto vya akina dada zetu, na waombapo msaada kwa mabasha zao hutoswa, hivyo wamegundua mbinu mpya ya kujipatia mkwanja mrefu kutoka kwa mabasha zao. Ifuatayo ndio mbinu husika;

    demu anakuvizia umgonge, ukishamgonga anakaa wiki anaanza kukuletea story "oooh! Dear mi sizioni siku zangu, nahisi nina mimba", kesho yake anakwambia "nimeenda kupima nimeambiwa nina mimba, sasa dear utanisaidiaje ile hali unajua mi ni mwanafunzi? Au ni mfanyakazi ila kazini kwetu huruusiwi kubeba mimba mpa utimize miaka 3 ktk kazi kinyume na hapo unafukuzwa kazi. Kwa hiyo mi nataka niitoe hivyo naomba hela." ukimuuliza ni kiasi gani anakwambia 120,000/=. Kwa woga wa kuogopa kufungwa au kumuaribia maisha inabidi uitafute hiyo hela popote umpe. Kumbe hana mimba wala nini, ndo umetapeliwa hivyo mwanaume!
    Je, umeshawahi kukutana na tukio kama hili?
     
  2. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    yaani likija suala hili huwa nakua mpolee,hata milioni nitatoa.,
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Msikize kunguru mkuu, utaepusha mengi.
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukitaka jua kama ni kweli au la wee mkubalie ukimuahidi kwamba unakwenda kumchukua ili ukampime wewe mwenyewe. Nadhani utasikia versions nyingine tofauti kabisa na madai yake kwa kuwa itakuja julikana kwamba hana hiyo mimba anayodai
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    matangazo ya condoms hamyasikii
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuchunwa suna!
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mwanaume anasifiwa matumizi
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Vaaaaaa Vaaaaaa
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yaani laki moja na ishirini ndiyo mpaka binti akutungie story ndiyo umpe? acheni ubahili vijana....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Suluhu ya tatizo ni kulikabili sio kulikimbia!
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    jamani hela haziokotwi
     
  12. chameli

    chameli Senior Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu waambie,yaani wengine akikupa 10,000 anakufatilia mpakaajilipe.ukiwa na shida ukimwambia anakwambia ngoja nikakope.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu unachoongea hapo juu ni kweli kuna kademu ka chuo nilikapa mambo baada ya week mbili kakasema kana mimba yaani nikakapa Laki na nusu kakatoe kamekaa baada ya mwezi kakaniambia kalikua kananidanganya kalikuwa na shida na hela ndio maana kakaongea vile
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umempa mimba..
    Which means it was yours and then u give it to her..
    Au mmepeana mimba..
     
  15. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Me huwa csahau kondom,
    au
    namwambia cku akiwa kwenye cku zake aniambie,
    akishaniambia tu he he naanza kuhesabu cku ambazo uwezekano wa kupata mimba haupo then i will do ma favourite Game
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kwenye option ya pili unakula 'stereo'?
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lazima utofautishe 'small boys' from 'real men' chameli... mtu anakukatia fwedha ya kutosha ya matumizi na haulizi ulizi kila saa uko wapi, uko na nani na unafanya nini... siyo kijamaa kinakupa shs elfu tano kinakufatiliaaaaa, siku kikikupata bila goli saba hakishuki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Watu mna hela yani yani yani mnatoa hadi laki na nusu kwa malaya lkn kuchangia JF hata buku 30 hamna wakati huku mnapata madini ya kutosha!!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hela haziokotwi, heshima inaokotwa???


    Mwanamme kutoa hasa wa kiafrika, mwanamke kulea familia.

     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nani mjinga ale mautamu kwenye kiroba halafu baada ya wiki uniambie una mzigo wangu! haihusu, sema nyinyi mnaokula ngozi kavukavu lazima mtishiwe nyau na bado mtachunwa sana mpaka mtakapokubali kufuata kauli mbiu za serikali "Jizuie ukishindwa tumia Condom".
     
Loading...