Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume 'wanaowahi', dawa hii hapa...

Discussion in 'JF Doctor' started by Gosbertgoodluck, Feb 12, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Kama kuna jambo linakera katika mahusiano ya kingono ni kwa mwanaume kufika mwisho wa safari mapema sana. Ni jambo linalomkera mwanamke lakini nadhani wanaume ndiyo wanakerwa zaidi. Wengine wamefikia hatua mbaya kiasi kwamba jamaa anashtukia amemaliza safari kabla ya kuanza.

    Sasa katika pitapita yangu nimeweza kupata ujuzi unaoweza kusaidia kupunguza hali hii. Bahati nzuri ujuzi wenyewe nime-apply na umeleta matunda mpaka partner wangu alishangaa sana siku ya kwanza nilipotumia. Wenye elimu zaidi naomba nao waongeze technique hapa jamvini ili tusaidiane katika kujenga na kuimarisha confidence ya kuwatosheleza 'watoto'.

    Najua zipo dawa (kemikali) zinazopakwa kwenye 'kichwa' cha yule jamaa lakini ni vizuri kutumia mbinu za asilia zisizotumia kemikali ili kuepuka madhara ya muda mrefu.

    Mbinu zifuatazo zinaweza kusaidia;

    (1) Punguza hisia kali na elekeza akili yako katika kumuandaa mwenzio.

    (2) Ondoa mawazo/hisia inayokuelekeza kutaka kumwagia kitu kwenye lile eneo nyeti. Hisia hii, unaweza ukaizuia na ukairejesha wakati muafaka.

    (3) Epuka kupumua au kuhema kama dume la bata yaani unapoendelea na mchezo usipumue systematically au consistently. Mara kwa mara jitahidi kukata pumzi kuzuia hewa isiingie. Hii itakupatia stamina ya kusonga mbele zaidi na zaidi.

    (4) Anza na 'position' ambayo haikuhamasishi sana halafu malizia na ile ambayo sekunde moja tu safari inaisha.

    (5) Kwa wanaotumia 'kifo cha mende' usijilaze juu ya mwenzio kama gunia yaani weight yako yote ina-fall kwa mwenzio. Ukibweteka hivyo huchukui raundi ulimi nje sekunde chache tu. Unatakiwa kum-hold mwenzio kama wanavyofanya wasanii wa sarakasi.

    Kadri unavyotumia mbinu hizi, ndivyo unavyoongeza muda wa kufika mwisho wa safari.
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Somo lako ni zuri lakini kwangu mimi mbegu ni nyingi kupita kiasi hata nikiwahi ninakuwa nimebakiwa na vingi tu. But I appreciate your thread is useful.
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    noted
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia ukitumia supu ya mchicha na tangawizi mbichi inasaidia sana kuchelewa kufika kileleni,chemsha maji mpk yachemke weka mchicha ulioukatakata weka na vipande kama 4 vya tangawizi mbichi ukiona umeivisha pakua kula supu na mchicha wote'hakikika ladha ya tangawizi unaipata ktk supu,hii nimejaribu inasaidia sana.
     
  5. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pamoja na yote ,vilevile chemsha yai lisiive vya kutosha then changanya na unga wa Tangawizi kunywa asubuhi kabla ya kula chochote na jioni wakati wa kulala,kitu kingine tafuta samaki aina ya Chaza(oysters) lengo ni kuongeza Zinc mwilini ambayo ni kiungo muhimu kwa testosterone hormone muhimu kwa ajili ya kuimalisha uwezo na nguvu za kiume,nawasilisha
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mbinu zimesomeka
     
  7. a

    aljahadhmi New Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good.
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    practical wapi??????? maana naona hiyo ni theory tu:coffee::coffee:
    au ndio yale yale (vyuo vya kibongo) theory only bila ya ku practice
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It is good. But nimeinyaka sehemu kuwa tatizo la nguvu za kiume kwa kiasi kikubwa lina uhusiano na nyota yako. Kama ni kali kuliko ya mwenzio, basi u ll never xperience da problem n vise versa. Kwa cku hizi kwa kuwa ma-she wengi wanaamini ktk ndumba ili kuwakamata wenzi wao kitendo kinachomaanisha kushusha nyota plus kuzama chumvini ambayo ni ulaji wa uchafu wa mwanamke, obviously, da problem shall be persistent. Ndivyo wasemavyo.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    The Following User Says Thank You to Gosbertgoodluck For This Useful Post:

    Speaker (Today) ​
     
  12. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh,kazi kweli kweli.yaan mashughuli yote hayo kisa ni kutaka kuchelewa tu?wenye matatizo nitafuteni niwapeni dawa ya kimasai yaani ukitumia hiyo,huachiki kabisa.kwa ufupi hata viagra haioni ndani na hii ni dawa ya asili.ila poleni ati
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,haya
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tafadhari nipeni dawa ya kuchelewa maana mwenzenu nateseka mpaka wife saa nyingine anakimbia anahamia washroom.
     
  15. N

    Nalonga Senior Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heshima yako mkuu,hapo kwenye red hapo naona hakuna busara kabisa.....Nakuheshimu kiongozi.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Umesomeka mkuu!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tafuta specimen tukufundishe hiyo practical!
     
  18. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu Sheikh Yahaya katokea wapi tena.nenda kwa JK anahitaji mambo ya nyota.Hapa tunataka tiba mbadala
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,411
    Trophy Points: 280
    Uzushi mtupu


    sometimes watu wana matatizo ya hormone...

    Bora kufanya testosterone test,ujijue....
     
  20. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Brilliant thread, nimeongeza ujuzi.
     
Loading...