Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume wanaochezea kichapo kwa wenza wao!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 21, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kipo chama chenu kitaanzishwa muda sio mrefu,kwa maelezo zaidi wasiliana na Gerald Hando au Paul James wa Clauds Fm,au sikiliza Power breaks fast,mtaweza kupeleka malalamiko yenu kisha kufanyiwa kazi,atakaeona aibu shauri yake!
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nawe umo?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mkuu Puuu!Ebana kwanza hiyo ID yako nimecheka sana,back to your question ni kuwa mimi simo,nawapa taarifa wahusika,sijaoa mkuu!
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama waasisi wa chama hawachezei kichapo, watajivua gamba muda si mrefu kwa sababu hawatakuwa viongozi bora wa chama bila ya kuwa na experience ya kuchezea kichapo!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Waasisi wanachezea kichapo kama kawa!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sawa mtunza hazina wao.
     
  7. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama waasisi wa chama hawachezei kichapo, watajivua gamba muda si mrefu kwa sababu hawatakuwa viongozi bora wa chama bila ya kuwa na experience ya kuchezea kichapo!

    Dai haki zenu!
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Eiyer nina wasi wasi hujaoa ila mpaka sasa unachezea kichapo kwa mchumba uliye nae. Inawezekana ulikuwa so interested kusikiliza kwa kuwa unajua ukija kumuoa huyo mchumba kichapo kitakuwa size yako
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kichapo ndani ya ndoa ni sehemu ya mahaba tu hakuna ajabu na usisahau huyo mke huwa si kichaa lazima huyo mume awe amemkera vya kutosha hasa ndio anachukua kipondo. HONGERA kwa wanawake wote wanaomudu kuwapa kichapo waume zao wapuuzi
     
Loading...