Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume waliowahi kuface hii challenge tu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jun 28, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Naomba kuwauliza!hivi tuchukulie kwamba katika kipindi cha nyuma wakati bado labda uko shule au chuon kuna dada ambae uliwahi kumpenda lakini kutokana na hali yako duni akakukataa,ila sasa baada ya shule unajipanga vzr kimaisha na baada ya muda unafanikiwa kuzikamata pesa,yule dada ndio anaanza kujipendekeza kwako.utamchukuliaje?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ntamchapa afu ntakula kona
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mark the territory and stamp the inhabitant son..............................
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wanawake wote baba yao mmoja mama yao mmoja,tafakari kisha uchukue maamuzi.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwe mie nitamchukulia kama mtu mpenda pesa so mie nitampa upenez ila nita mtreat kama sexmate tuu.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni suala la muda yawezekana haukuwa muda sahihi wa kuanza mahusiano .. japo wengi huoenda kumaliza mahitaji yako unapotaka kuliko kutgazama upande wa pili kwa nao una choice
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    shida yake ipo hapo
     
  8. James Jahazi

    James Jahazi Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kicheche tu hcho piga chn.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    hujui kuwa money makes the world go around?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Namuambukiza hili gono sugu nililonalo
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna sista falan nw anagonga kama 33yr alichagua sana enzi akiwa 20s nayey alikuwa anapga wanaume fukara vbuti vya wazi kuwa awana hadh ya kuwa nae.kuna jamaa yupo wizar ya fedha nw alpata msichana waliependana wakati yupo kwenye process za ndoa ikiwa bado kama miez 4 akakutana na huyu sister du,dada kapewa lift anajichekesha jamaa kamkumbushia kuwa bado anampenda japo alimkataa, dada c kaingia line jamaa kam mega na ahadi ya ndoa kashapewa cku gafla anapokea message ya mwaliko wa arusi ya jamaa mbona dada alipelekwa regency coz presha ilipanda na kushuka kama rejeta ya fiat inavyochemsha.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    muepuke, ukijaribu tu kugonga anakuwekea LIMBWATA, unachukua jumla halafu chamoto utakiona..................
     
  13. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawewe huko kote ktk kuzimake hukufanikiwa tu kumpata wa kuzimake nae hadi huyo alokukataa aje tena kujipendekeza?be a man bwana,unamfungia vioo tu,kuchapa sio dawa ulimwengu umejaa malimwengu siku hz,gusa unate!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Na kula na condom alaf na sepa
     
  15. cement

    cement JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mweeeeeeeeeeeeeee
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah wewe ni noma! Umenivunja mbavu mkuu!
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unampotezea tu maana hafai, wa style hizo wako wengi! Ilishawahi kunitokea mimi pia, nikapiga chini pasipo kuremba.
     
  18. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Duh Mtambuzi sisi "MIJITU YA BARA" hatujui LIMBWATA bwana nyie wa Tanga ndio mwaijua.TE TE TE TE.Umeniacha hoi MTAMBUZI mwenzio naangalia Germany VS Italy
     
  19. k

    kabye JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanyaga alafu kaa pembeniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.........................mkuuuuuuuuuuuuuuuuuuu....................
     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanyaga sawasawa mkuu........................, alafu funga viooooooooooooooo kama kawa
     
Loading...