Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume walio owa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Feb 6, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi mwenzenu nimeamnua kuachana kabisa na mambo ya nyumba ndogo kwani sioni faida yake dhidi ya hasara. hapa chini ni sababu zilizopelekea mimi kuchukua maamuzi haya magumu.

    1. Gharama - Wanatumia pesa nyingi kiliko mke wako na watoto

    2. Magonjwa - Ndio chanzo cha kuleta magonjwa nyumbani

    3. Umalaya - Wengi siyo waaminifu ukienda home na yeye anakuwa na masharubaro wake

    4

    6

    7
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni dawa ya pressure aisee.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nenda archive utafute thread ya The Boss..'ukitaka kuwa na nyumba ndogo...the guide' isome kwa makini itakupa mwongozo wa ku deal na mahawara zako bila kelele wala mkwaruzo.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    So Bishanga unataka uzidi kumshauri ang'ang'ania nyumba ndogo asiachane nazo au
    Maana huo uzi wa The Boss unatoa guide wakati yeye anataka kuacha
    s
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nduka,

    Umenifurahisa sana aisee,

    Yaani unataka nyumba ndogo iwe kama kubwa???...Sasa kwa nini hukuamua tokea mwanzo uoe kabisa mke wa pili. wa tatu na hata wa kumi ili mradi iwe official??

    Ila kama hayo umeyagundua leo basi....msg sent....You are just at the beginning of your love career!!

    Babu DC!!
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he inaonekana hiyo ndo nyumba dogo yako ya kwanza
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ndo umejua leo hayo:hatari:
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kijana - Nyumba Ndogo ni MUHIMU SANA katika MAISHA YA KILA SIKU
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unaona FL1,

    Hata mie nimeshangaa na kuishia kujiuliza kama hapa wote tuko >>>18 au wengine ni ~18!!

    Babu DC!!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    umeamua uamuzi wa busara. Wewe ndo mwanaume wa ukweli. Piga chini nyumba ndogo zote.
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe, na huu ubeijing wooote majumbani, ........................ukiacha nyumba ndogo utasurvive vipi??..................... au wewe mwenzetu kwako ubeijing haujabisha hodi??....................

    aaagh, sorry...................... kumbe ulisema walio owa tu???..........................
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    kwanza nyumba ndogo zinapenda wallet yako tu,umhonge na yeye akahonge
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wewe siyo mwenzetu from the very beginning.... tangu lini nyumba ndogo ni kitu kizuri??????????
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    4. Ni warejesha amani sana kwenye nyumba kubwa.
    5. Hufanya nyumba kubwa kuwa na adabu.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umejua leo kama nyumba ndogo ni zimwi
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jua wazi hukuwa mwanajeshi
    Ulikuwa mgambo wa jiji
    Tena bora ujitoe kwenye chama
    Ungetuharibia sifa bure

    Tbagu lini nyumba ikafikia matumizi nyumba kubwa???
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naona nyumba ndogo umebeep tu, mshikaji hoi...ikipiga je??

    Siyo kila mtu anaweza kuongelea....!!

    Babu DC!
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo unajifunika shuka wakati kumekucha?
     
  19. BITTY NGUZO

    BITTY NGUZO Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hujui umuhimu wa nyumba ndogo wewe
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu,keshaonja asali huyu hawezi kuacha,bora afuate mwongozo wa The Boss ili ndoa yake iwe salama.
     
Loading...