Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume upendo ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ma jery, Aug 19, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv wanaume mnajua kupenda?au mnajua tu kutamani? kwanini kungonoka kunakuwa kitu cha zaidi sana kwenye mapenzi
    na kwa nini mnapenda kuachana saana baada ya kungonoka na sio kabla?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wakati mwanaume anakuja kwako ana mawili kichwani
    Kuwa mpenzi wake na may be future wife wake. Ila kuna mambo ambayo yanatokea hapo kati unajikuta unaishia kutopenda ukajikuta unamtamani na unatamani kungonoka nae tuu na usiwe na malengo yoyote na mhusika.
    Kuna wengine real inakuwa ni kuwa tunawatamani tuu na tunawatamani kungonoka nao na kuwaacha ila sitakuonyesha kuwa nakutamani ila nitakuwa na real love kwako ili nipate what i need
    Yaani hujakaa kuwa mke ndo maana naishia kukutamani tuu
    Na wengi wengu katika umri wa kabla ya ndoa asilimia kubwa ya wale tunaowaambia tunawapenda pale hakuna real love ila kutamani
    Ikifikia ule umri sasa wa kuw ana mwenza hapo nitamtafuta mmoja ambaye nitampenda kweli na sio kumtamani
    Kama ni mwanamke wa kutamani nikishalala nae sana inafikia kipindi unamchoka na unaamua kubadilisha au umemuona mwingine bomba kuliko wa kwanza hapo lazima ufanye juhudi za kumuacha yule wa kwanza hata kwa visa ili kupata mpya
    Duh ni mawazo yangu tuu hayo usinipige mawe Ma Jerry
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,371
    Trophy Points: 280
    kupenda hakupo dunia ya leo. Wanawake wapo ki maslah zaidi, na wanaume wapo kingono zaidi.
     
  4. m

    ma jery Senior Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa iyo wanawake tufanyefe?
     
  5. B

    Bucad Senior Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neno upendo lina maana ya ile hali ya kumpokea na kumkubali mtu kwa jinsi vile alivyo kuanzia mwonekano,tabia na kila kitu alichonacho.hiyo ndio maana ya upendo sasa sijui kwa wanaume ni wangapi humaanisha hivyo kwa jamii iliyomzunguka!hasa kwenye upendo unaouhusisha mahusiano ya kimapenzi!nadhani ni 0.00000.....!asilimia maana wengi upendo kwao ni tamaa za mwili!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acheni kufanya wanaume ATM,ndipo mtaona penzi
     
  7. m

    ma jery Senior Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa mnaombwa si mnatoa wenyewe kuweni real na nyie muone kama hamjapewa hela
     
  8. m

    ma jery Senior Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee
     
  9. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwanaume ni kiumbe wa ajabu kidogo...inabidi uelewe hilo.. ameubwa na ka ubinafsi...wakati anakuja kwako anataka umsujudie; anataka wewe upate shida kwa ajili yake; anataka wewe umone yeye ni yeye na hakuna mwingine, anataka wewe daima uwe chini yake hata kama ni malkia..

    Lakini yeye hataki hata kimoja cha hapo juu kiwe kwake kwa ajili yako wewe mwanamke..
     
  10. m

    ma jery Senior Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wanafanikiwa kwa ilo sana.maskini wanawake
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Tulizo na huwa tunafanikiwa sana kwa hili na hatujapata upinzani
     
  12. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu..kwani hatukupenda tumeumbwa hivyo na wanawake wengi wanakubali hivyo...ingawa inatia huruma..ila baadhi ya wanawake wanafumbuka macho hasa wale wanao pitia siredi za JF..
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo ni percent ndogo sana maana bado hata wakienda majumbani mwao wanakuwa chini ya subordinate ambao ni either waume zao au wapenzi wao. Mkuu ukiniletea kiburi cha humu JF si nakutosa natafuta yule ambaye atajua kuwa mimi ni mwanaume
     
  14. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha wengine ngangari..watatishia kuwa wataenda kusema nje kuwa huwa unakoroma ukilala au ukinaninii ..halafu mkuu unafyata mkia..au watatishia kukupeleka UMATI..sijui kama bado ipo..
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama najijua sikoromi usiku nikilala hapo hata akaseme wapi sitaogopa
    Akitaka nitaita shule yote niliyopitia waje waproove kama huwa nakoroma
    Mkuu jiamini na najua ukijiamini hata atishie kibiriti atakuja kimejaa
     
  16. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu kukoroma kunaanza ukubwani hasa huko nyumbani kwani watu tunakula michemsho, nyama choma, halafu hatufanyi mazoezi zaidi ya 6 x 6 ..matokeo yake sayari nyingine inachomoza maeneo ya tumboni ..halafu tunaishia kujisikia kwa hiyo sayari au wanaita kifriji..eti ndio upedeshee..Mkuu ukijiona unakisayari kidogo..kama hufanyi mazoezi.. binti anaweza rekodi movie ukilala na kukoroma akitumia blackberry au Nokia yake..
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakupata sana kwa hapo
    Ila kwa sisi ambao bado tuna natural body hatujapata sayari nyingine mkuu mazoezi kwa sana na sio kula kiti moto na bia kila siku mkuu ni mziki mnene
    Hakuna kupumzika na hakuna kukesha ila zoezi la nusu saa ni kama la saa sita
    Ndo maana hatuendi kuongeza utaalam kw avaluer na konyagi ila natural power
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe unataka nini kwa mwanaume dada?
     
  19. S

    Sharp Observer Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu, hata tukikuelezea vipi hutaelewa kwa kuwa wewe si mwanaume. Ila kama ungekuwa mwanaume usingeuliza swali hilo. Mfano, kwangu tendo la ndoa au ngono lina nafasi kubwa kuliko hayo malavidavi. Hata kama wewe ni mke wangu wa ndoa, haijalishi ni upendo gani unaweka kwangu, ila bao kwanza mpaka niridhike, then mengine yaendelee.
    1. MEN LOVE THROUGH SEX, WOMEN SEX THROUGH LOVE.
    2. MEN JUST LOOKS FOR A PLACE TO SEX, WOMEN NEED A REASON TO SEX MAN
     
  20. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwanaume yeyote huanza na kutamani, utasikia I LOVE U, kila anayemtamani atamwambia I love you. Na ujue wanaume hawaoi out of love ndo maana ailimia kubwa huvutiwa na maumbo ya nje ya mwanamke. Ni tofauti na sisi wa jinsia ya -ke. Inabidi tuwaelewe hawa viumbe kwani ukiwa na matarajio ya kuutambua upendo wa mwanaume utaishia kulazwa hoapital kwa ajili ya headache.
     
Loading...