Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanaume tuuuu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 3, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hebu jiulize kwamba leo Mungu anaamua kutoa adhabu kwa kila mwanaume ambaye ktk masuala ya mapenzi-iwe ameoa au bado yupo yupo-ameshawapitia wanawake zaidi ya 10 tangu alipoanza kuwajua wanawake.

    Kwamba kwa kila mwanaume ambaye amepita hiyo 'benchmark' ya kuwa ameshafanya mapenzi na wanawake zaidi ya 10 ktk maisha yake, basi 'kitendea kazi' chake kitapotea mara moja na pale mahali patabaki 'flat'. Hebu nipe jibu sasa hivi, unadhani ni wanaume wenzio wangapi leo hii vitendea kazi vyao vingekuwa havipo? Je na wewe ungekuwa kwenye huo mkumbo wa kupotelewa na hiyo kitu?

    Jiulize halafu nijibu!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Alopitia wanawake 10... ana miaka ngapi vile?? (sorry nitafuta post baada ya kujibiwa)
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mimi singekuwepo kwenye huo mkumbo....
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Average man, btn 27-40 yrs of age!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaa! hata mimi najua usingekuwepo!
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mwaka au muda wake wote alioishi? maana siku hizi wanaume kwa wanawake ni balaa tupu, kwa hiki kizazi cha dot.com wengi sana wasingekuwa na kitendea kazi chao.
     
  7. m

    maswitule JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi sijui eti, ela wengi tusingepona jamani
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh ningefurahi kweli kweli....maana kwanza ningekuwa nimeondolewa mzigo mkubwa. ningetulia na kuchapa kazi maana wanawake ningeona wala sio temptation tena!!!
     
  9. m

    maswitule JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wataalumu wa kiswahili ni ila sio ela niwieni ladhi
     
  10. facebook

    facebook Senior Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hii ni kwa wanaume tuuuuuuuuuuuuuuu!!!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhh na hiyo sheria ikitumiwa kwa wanawake ndo utashangaaa lol.....
    habaki mtu,above 30....lol
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe wanaume tu mi sikusoma vizuri sorry!
     
  13. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wengi wetu kingeisha kabisa the kuwe na kashimo
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ye kaona wanaume ndo hali zenu mbaya kwa kupenda wasichana na ndo maana kauliza wanaume!jibu sasa
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    mkuu hao uliotaja wachache sana kwa hilo rika.wenzako anakuambia alishatembea na wasichana na wengine hawakumbuki majina wala sura.wakipanga msitali wanaweza fika km2.wewe unasema 10.nahisi wewe hujafikisha miaka 28.mtu kwa siku analala na mademu wawili.kama ni kumi tu hata mimi patakua flat.mia
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanza nimecheka sana baada ya kusoma huu uzi,kwa upande wangu hata wa 4 bado so mi ni kama sijado,kuna jamaa mmoja alihesabu fasta wakafika 50,wewe umesema 10 tu sema mara mbili yake utapata wa kuhesabu!
     
  17. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki hata kuimagine ingekuwaje. ila jamani tuache utani kwenye maswala ya msingi
     
  18. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kha basi Post ikiwa na heading.. KWA WANAWAKE TU!! Basi mianamme miingi ndo kwanzaaaa itaiendea.. ila mmmm sijui kwa hii by the way tunapitagapitaga tu.. tunatembeatembea kwa kuwalk-walk..
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ok, so mkuu umeshapita hiyo benchmark, hoongera zako!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    utani gani tena ndugu yangu. Mi nimeuliza tu!
     
Loading...