Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Feb 16, 2010.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii ni ya kweli na imetokea hivi:
    Njemba imekwenda kwa hawara,katika malavidovi ikanyolewa nywele za chini.Akiwa njiani anaelekea nyumbani hawara kampigia simu Bi Mkubwa "haya sema sasa,hata kumnyoa mmeo mananihii hujui,anarudi huyo,angalia nilivyomrembesha kwenye nonino,eheee halo halo". Mzee mzima kuingia tu sebuleni mama uzalendo ukamshinda akaona hata asisubiri mzee aende bafuni ili amkague vizuri,kamdaka hapo hapo sebuleni, 'vua mme wangu,nakwambia vua hiyo suruali',mwanzoni jamaa alifikiri dhihaka lakini alivyocheki sura ya mamsap ikam click akajua hapa kimewaka! swali,mshikaji ungekuwa wewe hii soo ungeipangua vipi?
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ungeomba Mungu ziote gafla.

    This is funny! lol
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mm mwanamke nimesoma sana,ndo mkome,huyo mwanamke shujaa jamaa atatulia hme kwake!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    jamani husikii!:D
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ningemshukuru sana Mungu kwa jambo hilo...........

    huo ndio wakati muafaka wa ukata mzizi wa fitina. unasema ukweli kuanzia a-z na unaomba msamaha. na ukikutana na huyo hawara unamwambia umemuacha mojakwa moja kwa sababu ya kutaka kuwachonganisha na mkeo na sasa umetambua hila yake. mmemalizana jumla. .....................
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah stori kama izi zinafaa ijumaa!! Kama mlioga pamoja asubuhi utakua huna la kusema!
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wala sielewi,kwani si nna kaka na mafriend men!so lazima nisome ili niwaambie
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo nyumba ndogo si imejikosesha yenyewe mpunga.
    Mi ningekuwa huyu bwana playa, ningemuomba wife msamaha kisha kwa yule nyumba ndogo nisingerudi tena maana anataka kuniharibia ndoa
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hhehee sasa utawaambia lipi.,...wasikubali kunyolewa nje ya kiwanja cha nyumbani, au namna ya kudanganya litakapobumbuluka!:D
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mtanisamehe tu nimeingia ila nimefumba macho wajameni.

    Duh huyo 'mwizi' mgomvi!! Mie ningekuwa mke ningemjibu
    ' Umetuharibia wenyewe twapenda viwanja vyenye majani, vipara vitatuumiza'

    Halafu mume ntakusubiria kitandani usiku theni nakunyoa upya huku nikwambia kwa upole na mahaba mazito....
    ' Huyu amekunyoa vizuri ila hajamaliza vizizi, kwa hali hii zitaota kesho asubuhi ngoja nikusawazishe!!'

    Eh kumbe waliulizwa wanaume!!
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ntamuambia awe anaona aibu kumvul;ia kila mtu,amvulie alienae tu maana akivua kwa kila mtu hajiaibishi yy tu bali na yule alienae,ona sasa huyo poyoyo alikuwa hajanyoa!
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimepita salon, teh teh teh! Jamaa analo!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    That would have killed me psychologically!:rolleyes:
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umehusikaje huku na wewe????????????


    utashangaaaaaaaaa
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho Bi Mkubwa kumnyoa jamaa Naniii ilikuwa lini? Huenda hajawahi hata mara moja!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hapo unasema siku hizi kuna
    saloon za kisasa,wanawake
    wananyoa mpaka huko chini.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na Wewe tena - jamani! Anywayz pazia haina macho
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mwingine huyu lol!!!!
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inakuhuuu......
     
Loading...