Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Money Maker, Jul 18, 2011.

  1. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna hii tabia ya wanaume kupenda kuchungulia/kuangalia hasa mwanamke anapokaa vibaya(uchi) na sehemu ya ndani ikaonekana, inaonyesha wengi huvutiwa kuangalia hadi wakati mwingine unaweza kuwaita na jamaa wengine waje kupiga chabo! tabia hii inachangiwa na nini zaidi? ni vipi mtu anaweza kuiacha? mie ni mwanachama wa club hiyo.
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo kilichokuleta humu (11 July 2011) kupost upupu? Hapa hakuna wa kuchungulia, uanachama wako hamishia kwingine hapa si mahali pake... IMEKULA KWAKO.
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii mkuu!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hao wanawake wanakuwa wamekaa wapi hadi waangaliwe kwa zamu na watuna wasistuke?
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh mkuu pole sana kwanza kwa ukali wa wanajamii waliotangulia hapo juu kukujibu, lakini nadhani wamekumiss-understand wewe hapa unauliza jinsi ya kuacha hiyo tabia na sio kuwaambia watu waendelee na hio tabia

    Nadhani hii issue ipo kwenye akili zako maybe ili kufanya uache hiyo tabia kila wakati unapotaka kumchungulia mtu jaribu ku-imagine huyo ni dada yako au bibi yako am sure hiyo itaku-turn off...

    Pili hii karne ya movies na internet kwanini uende kuchungulia watu, ukishindwa kujizuia nenda jukwaa la wakubwa nadhani unaweza kuchungulia vya kutosha bila risk ya kupigwa
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh mkuu we noma hadi una uanachama...Vua magamba mzee....
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mleta hii mada inaonekana anamazoeya ya kuchungulia usiku madirishani
    Atakuja kuacha hiyo tabia akiwekewa upupu
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    wahenga walisema macho hayana breeekii ooh no hayana paaziiia
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwaya kule kutamu ndo maana mwachungulia :biggrin1:
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Khaaa! Wewe kumbe baba chabo.
     
  11. chavka

    chavka Senior Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuwa bize na yakwako hakika hauto kuwa na wazo la chabo.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Maria Roza

    [​IMG]


    [​IMG] Re: Kwa wanaume tu....!


    Maria Roza, u r very handsome man...
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Jiulize kwanza faida unayopata unapoangali utupu wa dada zako ni ipi!Ukipata jibu unaweza kupata njia za kuondoka kwenye tabia hiyo ya ajabu!
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutamu???? sasa na wewe maria rosa hapa umeniangusha. Itabidi tukupunguze credits....hata hivyo mtoa thread amesema ni kwa wanaume tu..... wewe tukuweke wapi???ndege au mnyama( multi gender)??????
     
  15. B

    BoQ Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Between your legs
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi napita tu...........................
     
  17. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni tabia yako mwenyewe , wengine hatuna tabia hiyo. Kwanza hiyo sehemu siyo nzuri kutazama mpaka wakati muafaka
     
  18. m

    mhondo JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itabidi ufuate kanuni ya Yesu ambaye alisema ukiona jicho lako litakukosesha kuuona ufalme wa mbinguni ni heri uling'oe na kulitupa kuliko kuukosa ufalme wa mbinguni. Angalia namna unavyoweza kuling'oa jicho liko ingawa inawezekana pia Yesu alikuwa akiongelea kiroho zaidi na siyo kimwili.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hakuna utamu wowote!!
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    sina la kusema kabisa
     
Loading...