Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kelea, Jun 22, 2011.

  1. k

    kelea Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hodi hodi waungwana
    napenda mnijuze jambo hili
    nimeolewa na nina miaka kadhaa katika ndoa yangu....kuna jambo nataka niwe clear ....mume wangu mara nyingi amekua akinisifia kuwa 'kitumbua changu kimeumuka sana ...na anadai wanaume hupenda hali hiyo.... nikimuuliza kwanini hana straight forward answer ama anaishia kusema ni vizuri tu kuwa na umbile hili na lina raha yake.....

    1) je ni kweli wanaume wanafurahia hali hii au maumbile haya? KWANINI?

    mume wangu ni mwanaume wangu wa kwanza (uhusiano wa kimapenzi) so nakosa reference yakujiridhisha na jambo hili
    nijuzeni waungwana
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    mmmh subiria majibu
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijaoa.....so no additional xample
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Biashara matangazo....

    Sorry i meant HONGERA!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu weka picha tuthaminishe hiyo mbumbua...
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asante kwa kunifumbua macho, kumbe alkuwa anatangaza biashara...looh dada wee, kitumbua chake inaonekana nyam nyam.!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Muraaaaa.....acha kabisa
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila mwanaume ana lake analopendea ktk mwili wa mwanamke.
    Yeye inawezekana ametumia "WANAUME WENGI WANAPENDA HIVI" ili ujitambue thamani yako kama mwanamke, au kwa lengo kwamba, wewe ndio waifu wake, lazima akusifie ili ujisikie raha (Nani hapendi sifa??) au ni kweli baadhi ya wanaume alioongea nao wanapenda hali hiyo.

    Sio kila mwanaume anaangalia huko kama sehemu ya kumsifia mwanamke, wengine hawajali huko kulivyo bali wanaangalia sehemu kama kifuani, midomo n.k
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hahahaa uwii hebu nsubirie picha ya 'mbumbua'
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bila picha hatuwezi sema Muraa...mwambie aweke picha tutoe maksi
     
  11. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    ni kweli mkuu kuna kuvimba kwa namna tofauti tofauti kwa hiyo aweke picha ili tuthaminishe kama huo mvimbo ni ule unaopendwa zaidi.. teh teh
     
  12. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kwa nini unataka kujua kama na sisi wengine tunapenda kitumbua chako Honey? Jambo muhimu furahia kwamba jamaa yako anafurahia umbile lako. Kwa wenye akili timamu hicho tayari ni muhimu kuliko kujua kama wapo wengine wanaopenda umbile hilo au la. Au unataka kuanza kumnyanyasa kisa unadhani na wengine watapenda umbile hilo? Be careful kabla hujaingia mkenge buuure....!
    Don't be stupid Darling! Inawezekana kweli wapo wengi au wachache wanapenda maumbile hayo lakini kwa mwanamke aliyeolewa sijui kama kuna chochote inakusaidia.
    Kwanza ujue watu tunatofautiana sana. Anachopenda mumeo si lazima kipendwe na wanaume wengine pia. Ushauri wangu: Tulia upendwe, ukianza mapepe hakawii kukutafutia mwenye kitumbua kikubwa zaidi ili mshindanie penzi lake. Usiseme hatukukwambia!
     
  13. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada kelea,hakika wanaume wengi nikiwemo mimi,tunapenda kitumbua kikubwa(kilichovimba),kina utamu wake walahi!ni kitumbua ambacho hakijaliwa na watu wengi,thus inakuwa katika natural state.NINA MENGI YA KUKUELEZA PLS NI PM
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    sasa bi dada mambo ya chumbani wote tukiyaleta huku si vurugu jamani...manake sishangai kesho mwingine akaja na "kwa wanawake tu" na maada ikawa mke wangu analalamika sijui kunanihiii...ili iweje?
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na mie sibanduki hapa hadi atuoneshe mbumbua yake
     
  16. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Naona ndo alichotaka kuambiwa... nashukuru kwa kuyasoma mawazo yake
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Analyst usimu overdose dada watu inatosha na huo ndo ukweli wenyewe
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fataki bana, hachelewi . . . .
     
  19. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. kama kitumbua chako kimevimba ujue kumejaa maji na si vinginevyo sasa kwa vile mumeo hataki kuweka wazi bayana ujue anakukejeli tu.
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kimeumuka kivipi! Hebu weka picha tutoe tathmini.
     
Loading...