Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaume tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chimala, Mar 3, 2011.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nimekaa na kutathimini historia ya mapenzi yangu tangu nilivyoanza mahusiano ya kimapenzi, nikagundua kuwa wanaume ambo niliwapenda sana hatukuweza kudumu kwa mda mrefu, ila ambao sikuwapenda ile kiukweli ndo niliodumu nao sana na mimi ndo nilikuwa nawaacha kwa sababu sikuweza kujilazimisha kuwa nao wakati siwapendi, nikawa najiuliza maswali mengi kwa nini mwanaume ninaempenda sana ananiacha, sikupa jibu sahihi baadae nikaamua kuanza kusoma tabia za wanaume wawapo kwenye mahusiano katika website mbali mbali na vitabu. Waandishi wengi waliandika kwamba wanaume wanapenda sana kutoa I mean kutoa caring, attension na mambo yote yatakayomfanya aonekane kwa mwanamke wake kwamba anajali, lakini inapotokea mwanamke wake akafanya hayo niliorodhesha hapo juu basi mwanaume huyu atajiona kama anadhalaulika,na kuanza ku pull away, je wanaume ni kweli kwamba mnapopendwa huwa mnatabia ya ku pull away, je hampendi wanawake zenu wawaoneshe mapenzi ya dhati, akupe caring attension na vingine vyote? je mnapenda wanawake zenu wabehave vip mnapokuwa kwenye mahusiano.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Tunapenda tena sana. Mimi kwa upande wangu napenda sana caring na nimekuwa nikiachana na mwanamke kwa sababu zingine mbali na caring.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo list ya wanaume???kichecheeeeeee
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaume hatupendi kufatwafatwa saaana shauri ya ukware wetu, ila napenda caring.
     
  5. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    For me napenda sana caring ya mwanamke, bila hvyo naona kama hanipendi.
     
  6. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanaume wanapenda uhuru hawatiki kabisa kubanwa ila wewe inaonesha hao unaowapenda unawabana sana ndio maana wanakukimbia
     
  7. c

    chimala Senior Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wakati tofauti mpendwa, wewe je uliyemiliki mmasai na mmarangu kwa wakati mmoja tukuiteje
     
  8. c

    chimala Senior Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufatwa fatwa kivip mpevu, hebu nieleweshe kidogo nadhani ndo nilipokuwa nakosea
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    kuna kitu ulikua unakosea na labda wanawake wengi hawakijui kuhusu sisi wanaume,tunapenda sana kuonyeshwa mapenzi ya dhati,kuwa cared na kuonyeshwa attention,lakn wanawake wengi mnafikiri kumganda(wivu wa kuzidi kiasi) sana mwanaume i.e anakosa hata privacy eg;akitoka na wenzake bila ww kuwepo shida,akiongea na watu wa jinsia ya kike uanleta zengwe bila kuuliza na mambo kama hayo ndio mnafikiri ni caring....hapo ndipo tatizo linapoanzia,...anyway kwa ufupi wanaume wengi tunapenda sana uhuru pamoja na hiyo caring,attention and so forth and so on.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ooohh sory kumbe ni wanaume tuu haya mie napita tu
     
  11. c

    chimala Senior Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu IGWE, kingine eti hampendi kupigiwa simu mara kwa mara, eti mnaona kama mnasumbuliwa
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.mwanamke akipenda WIVU atakuwa nao
    2.Wanaume wachache wanaoweza kuvumilia kero za WIVU. Matokeo yake......NAKUACHA.
     
  13. c

    chimala Senior Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuchangia mpendwa wangu, ntaiedit thread niandke kwa WOTE
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duuuuuh goodevening dear!umefufuka?nilisoma Mods walikukimbiza ukadumbukia mtoni ukajifia sasa inakuwaje hapa?
     
  15. c

    chimala Senior Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, kwa hiyo wivu ndo huwa unaniponza, ntajitahidi kujicontol
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utajicontroll vipi na wewe ukipenda unapenda JUMLA????????
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    suala sio kupigiwa simu mara kwa mara,inategemea ni simu zenye sababu zipi _ maake kuna simu za kuulizwa uko wapi mara unafanya nini mara uko na nani na nyingine kama hizo ndio zinazoboa,.....
     
  18. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu dena.habari ya BAN?
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante mie siruhusiwi kuchangia hapa bana
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niliomba mapumziko kidogo kazi zilikuwa haziendi nipo nipo nimerudi kama kawaida jambo wewe mie miss you
     
Loading...