Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanaume tu: Ukikutana na huyu kwenye sita kwa sita itakuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lyangalo, Jul 27, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Jamani angalia mtoto kiuno, umbo na macho! ukikutana nae kwenye mambo yetu yale ya katerero itakuwaje?
    22647_103687242993843_100000577024766_95739_2000260_n.jpg
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwacheni dada wa watu awe na amani....
    angekuwa dada yako ungembandika hapa???mfyonzooo!
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hivi ndio nani huyo?.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mumuache mtoto wa watu sasa aishi maisha yake....khaaaa......angekuwa ndugu yako ungemtundika hapa
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Simple! I'll give her a tongue bath on my king size bed....
     
  6. paradox

    paradox Senior Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She looks familiar, lakini simkumbuki freshi, alikua mwanafunzi wa wapi tena. . . .ni nani?
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45

    wewe ni mwanaume? soma kichwa cha habari
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni kwa akina baba tu, au na wewe ni mwanaume!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    una uhakika gani mimi siyo?

     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ze utamu is back ama??
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    umeonaeeeh
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nadhani itakuwa poa sana kwenye yale mambo yetu.
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Samahanini nimekosea jukwaa kumbe hapa kwa wazinzi tu!
     
  14. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Preta na Picha vyote ni jinsia ya kile! au ni mwanaume kwa kujificha?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmh......
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...