Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu; soma hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nivea, Jun 26, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba mawazo yenu/wazo lako binafsi je wewe unaweza kuoa mke mwenye watoto wawili.umempenda huyo dada na umemkuta anaishi na watoto wake .na hakuna mahusiano yahuko alikowapata !je will you be comfortable with that family?wale watoto wawili kuwa pattern parcel ya familia yako!kweni ninamaana kubwa kuuliza hivi ,nahitaji majibu na sababu .either wewe unaye mtoto wako huko nje au huna
    karibuni ndugu zangu mnipe mawazo yenu
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aise nimeingia humu ili nijihakikishie haumtongozi my man. LOL
    Ngoja niwapishe!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, expect some disappointments lakini.

    Kwanza wewe mwenyewe hauko 'inferior' sababu ya hao watoto?
    Sio achelewe kurudi nyumbani uanze 'sababu umeioa na watoto'

    Kabla hujaanza kuulizia mwenzio, jiulize wewe mwenyewe kama uko proud kuwa na watoto hao.

    Then uanze kuuliza mtu wa pembeni, sababu swali hili tu linaonesha hujikubali ina a way.

    kama yeye mwenyewe kakubali bila kumshikia bunduki wewe wasi wasi wa nini?

    Ndoa/mahusiano ni wajibu wa watu wawili kuyafanya yafanikiwe
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hebu rudi tumpe darasa huyu la 'cofidence management baaya ya kuwa na watoto 6 kila mmoja na babae'

     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sometimes ni ngumu kumfanya mtu awe na mtazamo kama wako?
    Halafu si umeona jinsi gani anavyotegemea mercy ya kina kaka, na kusisitiza kutubagua!
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mi binafsi siwezi kuwa komfotable kuna mida jamaa watajifanya wanaleta fedha ya
    matumizi anakuta nimtunza kitu kinaita akagongea gemu kirahisi siunajua mtalaka hatongozwi
    unakuta tayari wamemaliza mambo na kadri anavyokua na watoto wengi basi jua ndio hivy hivyo
    itakavyokua rahisi kusalitiwa
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aisee kwa wanaume walio wengi (at least from my experience) akikubali ujue anategemea zaidi ya love, yaani pengine anaona mambo yako ni mazuri hivyo utamtunza yeye pamoja na mtoto/watoto wake. Hapa ninamaanisha awe single au na yeye awe na mtoto/watoto motivation in maslahi/maisha mazuri kwanza. Usishangae baada ya kufunga ndoa akadai mbadilishe jina la mmiliki wa gari, sijui nyumba, biashara n.k So be careful my sister, si rahisi kihivyo!

    Hivi hujawahi kuona au kusikia wajane wakitapeliwa mali walizoachiwa na wanaume zao kisa amepata mwanaume wa kumuoa na kuishi naye na watoto wake hata kama anao 4? Kuna mama mmoja Dodoma alifiwa na mumewe, akamwacha na watoto 3 na mali lukuki. Basi wanaume kibao walikuwa wanataka kumuoa. Akaja akaingia mkenge akaolewa na mmojawapo. Kilichotokea ni majuto hadi leo......
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio maana siamini kwenye ndoa baada ya kuvunjika ya kwanza ni mtazamo wangu tu.

     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280

    Kwa wanaume wengi hili si tatizo ali mradi tu huyo Baba wa watoto asiwepo kwenye picha, mara nyingi kama bado kuna mawasiliano naye basi varangati huweza kutokea na kuharibu amani katika mahusiano.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaunga rafiki yangu sijakubagua unajua mfupa mpe mwenye meno ukimpa kibogoyo ni matusi japo kuwa anaweza mumunya kidogo,au wadhungu husema, the one with scissors knows how to get hurt naukaribisha mchango wako kwa moyo mkunjufu.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    BAK mkuu nimekupata vizuri na nimejifunza kitu kikubwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mapenzi ya kweli, kuoa mke mwenye watoto wawili inawezekana. Kumbuka kuwa ndoa ni makubaliano kati ya watu wawili. Lakini ni ukweli usiopingika kuwa Kuna changamoto nyingi sana zitajitokeza pale ambapo muunganiko wenu wa ndoa hautasababishwa na upendo baina yenu, bali vitu fulani fulani.

    Kuna hatari ya dharau na hali ya kutokuheshimiana kujitokeza kwa mke/mume na watoto wa mke/na hao mtakao zaa huko baadaye kama wana ndoa nyie mtashindwa kuelewana na kupanga mipango yenu vizuri. Pia ndg wanaweza kuleta vikwazo sana ktk mahusiano yenu. Kumbuka pia hao watoto watahitaji kwenda kwa baba yao/zao. Ni muhimu kuliweka hilo vzr mapema na kutafuta njia sahihi ya hao watoto na wewe mama mtu kuwasiliana na huyo mzazi mwenzio wa zamani vinginevyo unaweza kuonekeana unakumbushia enzi na kuhatarisha usalama wa ndoa mpya!

    Lakini ukweli ni kuwa wapo waliofanya hivyo na kufanikiwa ingawa si wengi sana ila mwisho wa siku, hatma ya maisha yenu ya ndoa ipo mikononi mwa nyie wanandoa wenyewe.
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...nikujidanganya kuwa eti huyo baba mtu hamna mawasiliano nae kabisa...maana kwa kuwa ulishazaa nae basi watoto watatka kumuona baba yao hivyo basi ni vyema kulikubali hilo unless kama huyo baba kafa
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nadhani haumtendei haki nivea...
     
  15. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Umempenda mwanamke mpende kama alivyo watoto ni matokeo ya upendo wenu,labda nikuulize swali unapofunga ndoa unafunga na watoto? pili kama mwanamke ni kigoli hana watoto mnapofunga ndoa si kwa matumaini kuwa mtazaa watoto?asipopatikana mtoto unafukuza mke?we endelea tu na mipango yako watoto ni zawadi toka kwa mungu yawezekana hao ndiyo wakawa wako jumla zawadi yako toka kwa mungu wala haisumbui.
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ushauri mzuri horsepower na mungu akubariki
     
  17. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuweza ama kutoweza kwa mwanaume mwingine kunategemea na mazingira ya huo uhusiano, kwani udhaifu upo kwa upande mkubwa kwa mwanamke ambaye ana "link" na huyo mzazi mwenzie. Ni kama kuwa na mwanamke ambaye amewahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanaume wengine kabla ambao hawakuachana kwa ugomvi. Hivyo msimamo wa mwanamke ndio utakuwa na uamuzi kwani watoto ama uwepo wa huyo mwanaume mwingine sio kikwazo as long as kuna upendo wa dhati, heshima, adabu, nidhamu na kujaliana.
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kati ya swali gumu litakaloibuka ndani ya ubongo wa mwanaume ni kuwa kama huyo baba mtoto yupo, kwa nini huishi nae/hukuolewa nae?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jmos iliyopita nilikuwa kwenye harusi ya dada mmoja anaolewa na ana watoto wanne
    Mwanaume ni kijana kabisa nadhani 30-35 years na yeye hana mtoto.
    Maswali milioni yalikuwa yanatembea kichwani kwangu...
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Noupe! Labda kama ni 'kupita' na si ndoa:mod::mod:!
     
Loading...