Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA WANAUME TU (no ladies plz)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SILENT WHISPER, Sep 18, 2009.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    swali la kivushi.....!


    Dear Gentlemen!

    HIVI MAISHA YETU SS WANAUME YANGEKUWAJE KAMA UUME ULIOSIMAMA (ERECT PENIS) UNGEKUWA UNAPIGA MLUZI..?????? (WHISTLING LOUD)

    imagine, kwenye daladala, msikitini, kanisani,ofcn...etc!

    nawakilisha!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280

    Tangu niingie JF sijawahi kukutana na thread kama hii. Nimecheka mpaka basi. Nimeimagine inapiga mluzi ikiwa ndani ya nanihino, mbona mashori wangekoma.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...yaani ya kwako haipigi miluzi mpaka leo??...basi unahatari sana wewe!!


    Seriously, kusingekuwa na tofauti. Ni sawa na jinsi unavyoona wengine wana manywele na madevu mengi na wengine hawana. Unazaliwa na kuvikuta, unakua na kuvizoea, hivyo hutokuwa na referential point ya kukufanya ufikiri vinginevyo. Labda ambacho ungefikiri ni INGELIKUWAJE KAMA ZINGELIKUWA hazipigi miluzi! Kwa wanaoamini uumbaji; "aliyeziumba" na kuzifanya zisipige miluzi huchelewi kukuta angetuumba na masikio ya kutosikia frequency ya miluzi hiyo. Au tusingekuwa na masikio kabisa. Na kwa wanaoamini revolution, basi tungelikuwa tume-adapt kutosikia au wanaosikia miluzi hiyo wangelikuwa wame-adapt kujisikia furaha na si kuudhika pale miluzi inaposikika.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu wengine tupo maofisini yani nacheka peke yangu hapa nikiulizwa nitasemaje?

    heheh nahisi wote tungekosa nguvu za kiume kwa woga wa kusikika kuwa sasa mambo yamejipa! tehe tehe

    halafu hizi views mbona nahisi kama kina dada wanatuchungulia?
     
  5. K

    Kilambi Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani masikio ya wengi yangekuwa yameshaharibika kwa makelele!
    pili,ingebidi zitengenezwe chupi ambazo ni sound proof
    wasi wasi wangu mkubwa ni ule wakati wa majamboz, si ingekosa pumzi?
    mkuu lakini mpaka kuandika hivi inaonekana ofisini kwako wanakuvalia vimini sanaeee!
     
  6. kisale

    kisale Senior Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Silent umenichekesha sana leo, natamani ungeweza kutuambia yaliyokukumba mpaka ukaamua kuwaza hili suala.
    mimi nadhani kusiweza kuwa na shindano la Miss Tanzania kwa sababu wale mabinti na vile vichupi vyao basi miluzi ingesababisha ukumbini kusiwe na maelewano.
    Fikiri uko home sebuleni na watoto wako, dada zako na pengine hata mama yako mzazi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Nadhani madesginer wangekuwa wametengeneza chupi ambazo ni sound proof, hivyo kungekuwa hakuna tatizo lolote. Ila jamani hizi threads nyingine mnasababisha watu waonekane kama machizi ofisini kwa vicheko!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani samahanini nimeshindwa kujizuia loh mna hatari nyie............. Duh nimeingia choo cha kiume! Natoka
     
    Last edited: Sep 18, 2009
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah si mchezo wewe MJ1 unatafuta nini huku??
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Umekuja kufanya nini huku wakati umeambiwa hii thread ni ya mimwaga mbegu peke yao? Ona sasa!
     
  11. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeee
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri ningehamia msituni, watu wengine 24/7 tuko fresh either by imagination or by feelings
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mnong'onezaji sijawahi chekeshwa na mtu kama ulivyofanya wewe,we unaonekana ni comedian mzuri sana sema huipendi sanaa hii,unadhani ze comedy+futuhi watachukua muda gani kufikia hapo ulipo?Yaani hilo linalojiita bepari la kihaya lingekuwa na uwezo kama wako lingemfulisha hata Tido Muhando!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua mm ikisimama dah iwa napitiliza kituo naenda kushuka mbele maana kama umeulamba na umekaa kwenye kiti ukisimama tu mshare unaonyesha dah aibu.
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    aisee hii kali, ila tungezoea tu
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani mi nshacheka hapa ofisini mpaka naulizwa....inabidi nidanganye nimekubuka mbaalii sanaa...jamani hizi thread nyingine tutafukuzwa kazi!!
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Unauliza majibu mkuu,...

    wengi wanaokumbwa na mfadhaiko wakiona demu utawasikia wanapiga mluzi/mbinja na sauti hiyooo inatokea kinywani! Bado kufahamu una vichwa viwili vinavyofanya maamuzi tofauti?

    Jichunguze!
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua, miluzi ya xxoo ingesaidia sana kuboresha mashindano ya muziki. Hawa BSS wangekuwa wanafanya kazi yao kwa umakini zaidi. Ila we Silent Whisper, nenda Muhimbili haraka kwa akina Prof. Kilonzo pale wakacheki ubongo kama uko wote bado
     
    Last edited: Sep 18, 2009
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  20. Joste

    Joste Senior Member

    #20
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isingekuwa ajabu mjomba
     
Loading...