Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu: kama ni wewe unakutana na kisirani hiki utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vukani, Jan 3, 2012.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa mmoja alikuwa na rafiki yake anayeishi maeneo ya Ukonga naomba nimtambulishe kwa jina Ulimbo , sasa siku moja wakapanga na rafikiye anayeishi maeneo ya Tabata, (naomba huyu tumuite Kizito) wakutane kwenye Baa moja maneo ya Mwenge wajumuike pamoja na kupata moja moto moja baridi. Kizito alifika pale na usafiri wake na akamkuta Bwana Ulimbo ameshafika zamani.

    Wakati wanendelea kupata kilaji a.k.a ugimbi, Bwana Kizito akapata mgeni, hakuwa mwingine bali mfanyakazi mwenzie ambaye alifika mahali pale kama nasibu tu (Coincidence), Bwana Kizito akamtambulisha yule Binti kwa Bwana Ulimbo ambaye hakuwa ameoa, na kisha wakajumuika pamoja na kuendelea kupata vinywaji.
    Muda wote wakati wanakunywa, Ulimbo alionekana kuvutiwa na yule Binti, hivyo muda wote alikuwa bize akimdadisi kutaka kumjua zaidi. Walizoeana ghafla na hatimaye walibadilishana namba za simu. Ilipofila usiku, yule Binti aliomba kuondoka, lakini Ulimbo akaomba kumsindikiza, walipofika nje ya Baa, yule Binti akamuaga Ulimbo kuwa anawahi kupanda Daladala kwani ilikuwa ni usiku majira ya saa nne hivi.

    Ulimbo alimuuliza kama anaishi wapi, yule Binti alimjulisha kuwa anaishi Mwananyamala, Kizito alimuomba amsubiri pale nje, akamuage Bwana Kizito ili aje amsindikize. Ulimbo alikwenda kumuomba Kizito Gari lake kwa kuwa yeye hakuwa na usafiri ili amsindikize kimwana maeneo ya Mwananyamala. Kizito alimpa gari lakini alimtahadharisha kuwa aendeshe kwa makini ili kuepuka ajali. Ulimbo alimhakikishia Kizito kuwa atarudi salama. Alichukua gari na kuondoka na yule binti kuelekea Mwananymala, walipofika njiani Ulimbo alisimamisha gari kwenye duka la dawa na kumuomba binti amsubiri ili akanunue dawa, kwani mdogo wake anasumbuliwa na Malaria na kuna dawa aliandikiwa angependa kumnunulia.

    Baada ya muda alirejea ndani ya gari, na kuondoka, walipofika maeneo ya Mwananyamala, Ulimbo alisimamisha gari tena na kudai kuwa anajisikia kwenda haja ndogo, yule binti alimshauri waendelee na safari kwani nyumbani kwake anapoishi sio mbali hivyo wakifika atajisaidia hapo kwake kuliko kujisaidia njiani. Ulimbo alikaidi ushauri wa yule binti akidai kuwa amebanwa. Alishuka na kuzunguka nyuma ya gari aliporudi akazima gari na hadithi ikageuka, ilikuwa ni kama Swala ndani ya himaya ya Chui, Ulimbo hakukubali kumrejesha binti yule bila kumuonja, na kweli baada ya kutumia maneno matamu kama asali hatimaye binti akajikuta akikubali kumpa ulimbo utamu lakini kwa masharti ya kutumia Kifanyio a.k.a Condoms.


    Kumbe Ulimbo aliposimama kwenye duka la Dawa hakuwa akitaka kununua dawa bali alitaka kununua Condoms kwa kuwa alishayapima maji na kuyaona kuwa hayakuwa na kina kirefu hivyo isingemuwia vigumu kuvuka hata bila mtumbwi (Yaani isingemgharimu kutafuta Guest House ya chapchap).
    Sharti la kutumia Kifanyio lililotumiwa na Binti halikuwa kikwazo, Ulimbo alishakuwa nazo zamaani, (Wanaume waasherati huwa wana akili za ziada) Zoezi likafanyika mle mle ndani ya gari kisha akampeleka Binti nyumbani na kumshusha na kuagana kwa Mabusu kemkem.

    Alirudi pale Baa na kumkuta Kizito akiwa na ameungana na jamaa wengine wawili, hivyo wakaendelea kupata vinywaji hadi usiku wa saa sita hivi. Kwa kuwa Kizito ni mtu na familia yake akawaaga wenzie na kuondoka zake kurudi nyumbani.
    Asubuhi mkewe Kizito alimuamsha mumewe na kumuomba funguo za gari ili waende Kanisani, kwani Kizito alidai kuchoka hivyo alimuomba mkewe aende na watoto, yeye wamwache apumzike.

    Mkewe alipofika kwenye Gari aliamua kulifanyia usafi kwa kutoa Kapeti za gari na kuzikung'uta na kisha kuzirejesha ndani ya gari, alianza na kapeti za mbele na alipotoa kapeti za nyuma……….. Lahaullah……….. akakutana na Kifanyio kilichotumika kikiwa bado kina ubichi………….
    Mwanamke yule alikurupuka na kwenda ndani kumuita Mumewe na kumtoa nje….walipofika kwenye Gari alifungua mlango wa gari wa nyuma na kumuonesha mumewe kile Kifanyio kilichotumika…… Mumewe alishikwa na Butwaa na kujikuta akitamka…………….. "Aaaaaaakh Ulimbo umeiponza masikini"……………

    Je mume atawezaje kumuelewesha mkewe mpaka amuelewe?
     
  2. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najua mko bize, nitafuatilia maoni yenu bidae...........................
     
  3. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiki ni kisa cha kweli na sio fiction, naomba muelewe!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaume wako bar wanakunywa saa hizi, wengine wanapiga story na wake zao, wengine wanacheza na watoto, wengine ndo wanamalizia malizia kazi wape muda.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaa kwani kazi kumfahamisha mwanamke mwenye akili, si yale majinga tu ndo yana kuwa hayataki kusikiliza, na yana anzisha vita.

    Ndo siku zote ukitaka kutest mwanamke mwenye akili, ndo utamjua hapo.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kabla hata sijatoa maoni, tukubaliane tu kuwa wewe ndiye huyo binti unayemzingumzia kwenye hii stori, maana sitarajii ungeweza kuwa na details zote hizi kwa kuhadisiwa...
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wengine wapo kwa saml housez
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huo msala ni mzito sana, hata sijui unaanzaje kujitetea duh!
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo ulimbo mwenyewe!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay kuna badhi ya wanawake wanawasoma wa ume/boi friend zao chap chap...Yani wakisema uwongo tu wanajua pale pale.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Inabidi aongee na huyo jamaa aliye fanya zinaa kwenye gari aje ajibu kesi.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    what if ulimbo naye ana ndoa na ni family friends? Utamwambia mkeo kwamba Ulimbo ndo kafanya hii maneno?
     
  13. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    story tamu sana hii..ila mbona naoana dogo kwenye kusuruhisha tu..unamweleza hari halisi nadhani kama mwanamke kamili ataelewa ila mihimu kupiga konde moyo kwa mwanamke kwa kumtafuta ulimbo na kuomba msamaha kwa kufanya kinyume na matarajio..kuchafua gari ya family kwa ufuksa!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nahisi mimi mtu mgumu saana kuishi na watu......
    yaani mtu nimuazime gari ili limsaidie kupata cheap sex?
    kwanza sikai bar na mwanamke ambae sie wangu na halafu nim introduce mtu mwingine
    tena mwanamke mwenyewe kicheche kama huyo...
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe huyoo
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ulitaka vipi labda?
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,950
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kwanza ntaangalia kama mume wangu ana hii tabia au ndo mara ya kwanza? kama ni mara ya kwanza ntahitaji maelezo ya kina na kidhibitisho kutoka kwa rafiki yake huyo ulimbo kama yeye kama hvyo au ikishindikana ulimbo kutoa statement basi maelazo mazuri ya mume wangu yatanifanya nimuamini na kumsamehe baada ya kunipa maelezo yaliyojitosheleza kwamba c yeye aliyefanya hvyo.
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani hapo kuna ugumu gani....Yule mke wa Bwana Kizito si anajua mme wake ni mlevi? Au hajui? Kama anajua mme wake mlevi siaseme nilipokuwa bar nilijisahau nikawacha mlango wa gari wazi, sikupiga lock nashakaka sana kuna walevi wameingia nakufanya hayo.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa mwanamke muelewa si kesi kubwa hii..
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    YES! I know sio mwanaume.... From a womans perspective.... Hapo hata haitakiwi umuulize, hicho alicho kikuta ni ishara tu ya nini kinafanyika.... Ni kama yatoa mwongozo anza kumfuatilia huyu mtu nyendo zake ni mbovu. Amini usiamini hakuna mwanaume hapo atajicommit na kusema kua ni kweli (labda kama kakuchoka na alikua akutafutia sababu za wewe kuwaka na kusepa!)

    Hapo unaanza na applying Woman intelligence to the matter.... Taratiiibu, wajifanya hata hamna kitu umegundua; Infact waziacha humo humo wala asishtuke kua umeona. Then ndo utamkamata vizuri ipasavo!
     
Loading...