Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanaume TU- Jamani Jembe!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Sep 29, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimepokea PM kutoka kwa mshikaji anaulizia kwa wazoefu hivi mwanaume akikaa miaka kama kumi bila kufanya tendo, jembe lake litakuwa kubwa ama litapungua?

    Wakuu na wazoefu msaada tutani!
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mi najua jibu,lkn kwa vile umesema wanaume tu nanyamaza.
     
  3. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    linabaki vile vile lakini kipimo kamili cha jembe la mtu ni sawa na kidole cha kati cha mkono tokea nchani mpaka kwenye juu kidogo ya centre ya kiganja exactly sawa na pale mwanzo wa mstali wa kidole gumba kama ukichora L hivi ndo unapoipata size yenyewe.
    kwenye kona ya kidole cha kato na kidole gumba ndio kitu chako kawaida kikiwa mnara.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahah kwanini umesoma? Basi changia
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jembe lisilotumika miaka kumi si jembe hilo ni nyoya
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu si kwamba linakomaa na kuwa na vipimo vya ajabu!
     
  7. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :tape::doh::A S 109:
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh bwana wewe mbona una mambo ?nimecheka yaaaaaaaaan dahh kweli i gharama bure...so unamanisha km una mashaka na size ya mtu inapaswa mabint tukawa tunasample kwa mkono?unachek kiganja +vidole vyake then unajipimia km size unaimudu? mh kweli
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    the more item is used the more it expands.....na ndio maana katika enzi hizo Twiga walikuwa wanatafuta majani juu ya miti wakawa na shingo ndefu. Kwa wafanya mazoezi ya viuongo hasa unyajuaji vyuma utakuta eneo lile ndio linavimba/msuli kama mtu miguu hapigi inakuwa fito
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Sure! Na mwanamme rijali anayekaa miaka kumi bila kukandamiza, mi nadhani ana matatizo. Ningekuwa Mungu ningemnyang'anya hicho kifaa na kumpa kile cha jinsia nyingine. Hayo ni matumizi mabaya ya kifaa cha kazi! God forbid!

    [
     
  11. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35



    Tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:
     
  13. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    kwikwiikwiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!Tehe teheeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna law ya use and disuse... shingo ya twiga na mkia wa sungura

    ni mawazo tu
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimekumbuka biolojia ya kidato cha sita, mwenzenu sikusoma shule za kata !Kwenye evolution biology kuna law of use and disuse which states that the size of a structure is modified by how much it is used. Kwa maana hiyo kama jembe linatumika sana basi litakuwa kubwa sana lol (Namkumbuka Liyumba) na kama halitumiki basi litapoteza kazi yake (Vestigial organ). Wazee hii vipi?
     
  16. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky: Sure ehee?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Kilichokuleta huku kwenye sredi ya wakanamizaji ni nini?

    Hata wewe nikiangalia mdomo wako najua kikojoleo chako kina dayameta gani....:A S 8:
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    litapungua kwa masturbation anayofanya, miaka 10 mchezo, watu mwezi wanajinyonga nyonga vitandani.
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baada ya miaka kumi.... likisimama, mtoto anaweza KUBEMBEA!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu jembe lako lingekuwa kama chaki ama kifutio nadhani lingekuwa halipo kabisa!
     
Loading...