Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume: Kama ungekuwa mwanamke...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jul 3, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tumeshuhudia siku hiz kina dada wakiwa warahisi sana kugawa penzi. Hv we ungekuwa mwanamke ungekubal kugawa penz kirahis? Msiniulize msimamo wangu...
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sitaki ht kufikiria hiki kitu....namshukuru sn M.Mungu kwa kuniumba na jinsia hii.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Mwosha huoshwa!!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe ningekuwa mwnaume halafu nyiue wanaume muwe wanawake mngenitambua...maana ningebokoa mpaka tundu za jasho!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanatamani sana wangekuwa madume.
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ila tumeshuhudia na baadhi ya wanaume siku hizi wakitamani kuwa wanawake pia
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    haaahaaa...mwenye upele hapewi kucha.
     
  8. MESSI

    MESSI Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hahahahahaaaaa umenichekesha sana mkuu..dah!!
     
  9. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibantu mwanaume ujipa bichwa ya kwamba yeye tu ndiye kamtengeneza/fanyia kazi mwanamke
    lakini ukweli ni kwamba kila mtu napata anachopata mwingine na hakuna wa zaidi nyie jidanganyeni tu
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!
    Ili wafanye nini?
    Pole yao...
    Lol..
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Miningekuwa mgumu sana masharti kama ifuatavyo;
    1.Uje na picha 4 za passport size
    2.Barua kutoka kwa mwajiri
    3.Mali isiyohamishika
    4.wadhamini 5 wasio na record mbaya kwenye jamii
    5.cheti cha kuzaliwa
    6.Bank akaunt isiyopungua 200 milioni
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280

    mmmhhh.....hapo ungemtengeneza wa kwako.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    umenichekesha saaana mpaka nimeanza ku imagine wasifu wako hahaaaa. kweli kuna mdada mmoja kazini naye huwa ansema hivyo hivyo kwamba angepewa bunduki yaani angewabutua ma sista duu mpaka washangae
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kwa kweli sitaki ku imagine eti nipo mwanamke jamaa linanipumulia arrrgh tubaki hivi hivi bila fikra za kuwa nyapu.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mimi ningekuwa a nun kanisani...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha dharau mwanaume wewe....kwani wanawake ndo hawawapumulii nyie?!Au wanaume tu ndo wenye pumzi?!Mijitu mingine inaboa...kama kua mwanamke ni kitu kibaya kiasi cha wewe kua negative kuhusu uanamke kiasi hicho usiwe na mwanamke kua na mwanaume mwenzio ambae nae ni kiumbe cha maana kama wewe!!!AU ULIZALIWA NA MWANAUME WEWE?!
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh! Lizzy samahani km nimekukwaza sidhani km umeelewa concept yangu si dharau ni ya ki mtizamo zaidi wala si kudharau mwanamke. nimeumbwa mwanaume kwa nini niwaze kuwa mwanamke! km ukifahamu kwa nini mwanaume anaweza akawa na mwanamke nje ya ndoa lkn siku akimkuta mkewe na mwanaume mwingine atachinja mtu! that sense of being a man! imagination ya kile sasa ninachomfanyia mwanamke (hakuna kibaya hapo usitafsiri kwamba tunawafanyia kibaya) ila ah nikieleza zaidi labda utaboreka zaidi Lizzy basi ningekuwa mwanamke ninge pray hard niwe MWANAUME
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha lol! ungempa padri eeh!? :)
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    moments like this makes me to like u a lot......
    No nonsense woman....
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    no
    ingekuwa kama mama theresa...
    Nuns only lol
     
Loading...