Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wanaume: Does Love in all ways means Sex?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Aug 4, 2012.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mara nyingi sana kwa sisi wanaume.. mtu unapokuwa unamfukuzia gal huwa tunashow sana LOVE and CARE and also at a time unakuwa humuoni wa kulinganishana naye..Lakini baada ya ku'do' naye mara nyingi ile pressure na zile swaga za mwanzo hupungua (simaanishi kwa wote)..Hivi hapa issue ni kwamba huwa sisi wanaume Mapenzi yetu yamejengwa zaidi kuwavua c.h..p wadada?..Does this mean that sex ndio factor ya kuendelea kuwa na demu au otherwise?..Hebu tupeane uzoefu basi kidogo..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    ask women hili swali

    ukipendwa kwa kila aina na mwanaume without sex....inatosha?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wako ni aje?
    Asante kwa thread ya muhimu maana itatupa mwanga sisi wanawake!
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Why not responding on ur side The Boss ?
    Najua women pia wataingia..but i wanted to know on our side!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ningependa sana tushee ufahamu kwanza..
    Then at the end we can make a conclusion..
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    sex haihusu wanaume tu
    ina husu wote according to age....
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha wanawake ndio wahanga sana wa hili jambo..
    And in most cases sisi wanaume ndio tunao'initiate' mapenzi..
    Nadhani inabidi kufahamu..why tunafungaga break after once a lady anapokuwa amekupa tunda..
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sex is more inclined to our animalistic nature, more of a response to a 'call of nature' than anything else
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Vitu vingine ni culture zaidi
    nchi zingine ni kawaida kwa mwanamke 'kumtumia' mwanaume for sex..
    au kukuta mwanamka anakutokea na later anakwambia
    it was only sex that i wanted that day ,usinijue please sikutaki..
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    so, do you agree that to love more a person should be preceded by the way she performs in a bed?
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,858
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Ngoja niji koki kwanza ili nikija na kuja moja kwa moja!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Do you want to tell me that sex has nothing to do with loving somebody?
    If sex is a mere cultural defined act..what about love?..
    Where is their correlation?
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    ...Bora umesema hili si kwa wanaume wote maana wengine ndio mapenzi huzidi kuwa moto moto baada ya shughuli nzito ya kumfukuzia (siyo wale wa kujilengesha) binti...




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti kubwa kati ya kupenda na kutamani. Vyote hivi vinahusisha sex. Maisha ya sasa mahusiana ya jinsia mbili bila sex ni inevitable. Sasa basi, ukimlamba demu afu ukampotezea ujue hapakuwa na love bali kutamani. Ukipenda, hata ukimfumania utasamehe na kuendelea nae. Source: ODM.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    mkuu nimezungumzia zaidi 'utamaduni'
    wa wanaume ku initiate sex,au kukimbia after sex ya kwanza
    nchi zingine huo utamaduni upo kwa wanawake pia..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kupenda ni kupenda sex ni sex

    ukiona unapewa tunda afu mhemuko unapungua ujue ulikuwa umetamani tu, na asilimia kubwa ya mahusiano ya kisiku hizi ni kutamananiana tu.

    Mapenzi yamekuwa endangered phenomena
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu Asprin unaweza kuelezea kidogo to what extent does the word 'kutamani' ends..
    Hivi unaweza kumtamani mtu kwa miezi sita afu akishakupa ukalamba unasepa mazima?..
    Kwa hiyo unataka kuniambia kuwa ukimpenda mtu hata asipokuwa mzuri kwenye yale mambo yetu mwendo mdundo??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wanaume wengi tunaanza mahusiano wakti hatupo ready for serious commitment and marriage...our main aim wakati huo ni kuonja utamu wa K . kwa bahati mbaya wanawake hawatoi K ukiwaambia kuwa wewe watak kuonja hivyo men tunajikuta inabidi tupretend twampenda na kuonyesha care ili temu ajue kuwa tunatia nanga hivyo ni safe kutupa K. basi sasa ukishapata unakuwa huna tena stimu becoz uloshapat ulichotaka
     
  19. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    and yours ni ipi
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nope, kumpenda mtu sana si lazima kuwe linked na sexual performance... in fact, unaweza ukampenda mtu bila hata kuji-engage kwenye sex naye (this is true hasa kwenye miezi au hata miaka ya mwanzo ya mahusiano)
     
Loading...