Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanasheria waliomo JF

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Jul 20, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    wapendwa wana sheria,
    Nasikitika kuwa watu huwa wanaomba msaada wa kisheria kupitia JF, mtakubaliana na mimi kuwa response huwa ni chache na hazitoshelezi. Angalia threads za jukwaa la sheria huwa hakuna comprehensive answers.
    Si walaumu, nawaomba mpoteze muda kidogo kuwaelekeza wanaoomba msaada kwenu. Najua ni bussiness lakini mpeni mtu mwanga ili apate pa kuanzia.
    Samahani kama nitakuwa nimewakwaza.
     
  2. Aloysius

    Aloysius Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Noted! Bahati mbaya yetu; watu wazamani wanapoitwa kutoa msaada wakitaaluma ama wakitalaamu bure upenda kusema; tuanfanya hivi kwakuwa tulisomeshwa bure! sisi tuseme nini?! Hata hivyo asante kutukumbusha; tunafanya kwakuwa Mungu ametubariki!
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    A doctor and a lawyer were both at a reception. The lawyer noticed that people were constantly coming over to the doctor. "Why are so many people coming over to you?" asked the lawyer. "It's terrible," sighed the doctor, "ever since I became a doctor I don't have a moments peace, people are constantly coming over to me for medical advice." "I'll tell you what I do," said the lawyer with a sneer , "I send them a bill in the mail." The doctor agreed with the lawyer that this was a good solution. The next day upon mailing the bills he was surprised to see a letter from the lawyer, he was even more surprised when he opened it………….it was a bill!

    Angalia isikutokee na wewe
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wote wamejishughulisha na barza ya siasa.
     
Loading...